புத்ராஜெயா எம்ஆர்டி இரண்டாம் கட்ட இறுதி சோதனை நாளை முதல் டிசம்பர் 18 வரை மேற்கொள்ளப்படும்

கோலாலம்பூர்: புத்ராஜெயா மாஸ் ரேபிட் டிரான்சிட் (எம்ஆர்டி) பாதையின் முழு இயக்கத்துக்குத் தயாராகும் வகையில், ரேபிட் ரெயில் சென்.பெர்ஹாட் (ரேபிட் ரெயில்), மாஸ் ரேபிட் டிரான்சிட் கார்ப்பரேஷன் சென்.பெர்ஹாட் (எம்ஆர்டி கார்ப்) மற்றும் அதன் ஒப்பந்ததாரர்கள் இணைந்து இறுதி சோதனை ஓட்டத்தை மேற்கொள்வர். புத்ராஜெயா MRT லைன் இரண்டாம் கட்டம் நாளை முதல் டிசம்பர் 18 வரை இயக்கப்படுகிறது.

ரேபிட் ரெயில் இன்று ஒரு அறிக்கையில் கூறியது, இறுதி சோதனை ஓட்டமானது, பாதையின் முழு இயக்கத்திற்காக நிலப் பொதுப் போக்குவரத்து நிறுவனத்தால் (APAD) ஒப்புதல் அளிக்கப்படுவதற்கு முன்னர் அமைப்பின் செயல்திறனை அளவிடுவதற்கும் சோதனை செய்வதற்கும் ஒரு முன் நிபந்தனையாக அமைக்கப்பட்டுள்ளது.

இது புத்ராஜெயா சென்ட்ரல் நிலையத்திலிருந்து குவாசா டமன்சாரா நிலையத்திற்கு சோதனை ரயில் செயல்பாடுகளை உள்ளடக்கியது மற்றும் சோதனை ரயில்கள் அனைத்து புத்ராஜெயா எம்ஆர்டி லைன் முதல் ஸ்டேஷன்களிலும் நிறுத்தப்படும், ஆனால் பயணிகளை ஏற்றிச் செல்லாது.

இறுதி சோதனை ஓட்டத்தின் போது, ​​புத்ராஜெயா எம்ஆர்டி லைன் 1 ரயில்களின் அதிர்வெண் காலை மற்றும் மாலை நேரங்களில் அவசியமான நேரங்களில் எட்டு நிமிடங்களாகவும், நெரிசல் இல்லாத நேரங்களில் 12 நிமிடங்களாகவும் இருக்கும் என்று அந்த அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது.

மேலும் அறிய விரும்புவோர் ரேபிட் கேஎல் வாடிக்கையாளர் சேவையை 03-78852585 என்ற எண்ணில் தொடர்புகொள்வதன் மூலமோ அல்லது ரேபிட் கேஎல் இன் சமூக ஊடக சேனல்களைப் பார்ப்பதன் மூலமோ செய்யலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here