சுற்றுலா சோகத்தில் முடிந்த சம்பவம்: உடன்பிறப்புகளான யுவராஜ், ரவிசங்கர் பலி

அலோர் செத்தார், லங்காவியில் உள்ள பந்தாய் செனாங்கில் நீராடச் சென்ற நண்பர்களில் இரு உடன்பிறப்புகள் நீரில் மூழ்கி உயிரிழந்ததால், நான்கு நண்பர்களின் மகிழ்ச்சி சோகமாக மாறியது.

லங்காவி மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி ஷரிமான் ஆஷாரி கூறுகையில், இறந்தவர்கள் பினாங்கின் புக்கிட் மெர்தாஜாம் பகுதியைச் சேர்ந்த ஆர்.யுவராஜ், 22, மற்றும் அவரது 26 வயது மூத்த சகோதரர் ஆர்.ரவிசங்கர் என அடையாளம் காணப்பட்டனர்.

பாதிக்கப்பட்ட இருவரும் கடந்த வெள்ளிக்கிழமை விடுமுறைக்காக லங்காவிக்கு 24 மற்றும் 25 வயதுடைய மற்ற இரண்டு ஆண் நண்பர்களுடன் சென்றதாக ஆரம்ப விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டது.

சம்பவத்திற்கு முன்பு, அவர்கள் இரவு 7 மணியளவில் கடற்கரைக்கு நீந்தச் சென்றுள்ளனர். உயிரிழந்த இருவரும் 25 வயதுடைய நண்பருடன் நீராடச் சென்ற நிலையில், அவர்களது மற்றுமொரு நண்பர் கடலுக்குள் செல்லவில்லை என அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

ஒரு பெரிய அலை பாதிக்கப்பட்ட அனைவரையும் ஆழமான பகுதிக்கு இழுத்துச் சென்றதாகக் கூறப்பட்டது, இதனால் பாதிக்கப்பட்ட மூன்று பேர் பீதியடைந்து உதவிக்கு அழைத்தனர்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் நண்பர் கடற்கரைக்கு நீந்திச் சென்று கடற்கரையில் பணியில் இருந்த மலேசியக் குடிமைத் தற்காப்பு (APM) பணியாளர்களின் உதவியைப் பெற்றார். இருப்பினும், மற்ற இருவரும் தங்களைக் காப்பாற்றிக் கொள்ளவில்லை.

யுவராஜ் இரவு 9.35 மணிக்கும், அவரது சகோதரர் நள்ளிரவு 12.40 மணிக்கும் கண்டுபிடிக்கப்பட்டனர். பாதிக்கப்பட்ட இருவரும் மருத்துவக் குழுவினரால் இறந்துவிட்டதாக அறிவிக்கப்பட்டு, மேல் நடவடிக்கைக்காக சுல்தானா மலிஹா மருத்துவமனைக்குக் கொண்டு வரப்பட்டனர் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here