முதலீட்டாளர்களின் நம்பிக்கையை அதிகரிக்கவும், சொத்துக் கொள்ளையைத் தடுக்கவும் சிறந்த நிர்வாகம் தேவை: அன்வார்

நல்லாட்சி மற்றும் ஊழலற்ற மலேசியாவுக்கு உத்தரவாதம் அளிப்பதன் மூலம் வெளிநாட்டு முதலீட்டாளர்களின் நம்பிக்கையை அதிகரிக்கும் முயற்சிகளை அரசாங்கம் பலப்படுத்தும்.

பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் (pix) இதற்குக் காரணம் ஐரோப்பா, அமெரிக்கா, சீனா, இந்தியா போன்ற நாடுகளிலிருந்தும், ஆசியாவைச் சுற்றியுள்ள பல நாடுகளிலிருந்தும் முதலீட்டாளர்களின் பட்டியலை அரசாங்கம் பெற்றுள்ளது.

பொருளாதார வளர்ச்சியை மேலும் உறுதியான முறையில் அதிகரிக்கவும், இயக்கவும் ஒரு புதிய கவனம் உள்ளது என்று நாங்கள் நம்புகிறோம். உள்நாட்டு மற்றும் வெளிநாட்டு முதலீட்டைப் பாதுகாப்பதற்கான நமது முயற்சிகளின் அடிப்படையில் பொருளாதார வளர்ச்சி விகிதத்தைப் பதிவு செய்யும் அதே வேளையில் மலேசியா ஒரு வர்த்தக நாடு என்பதால் இது அவசியம்.

அரசியல் ஸ்திரத்தன்மை மற்றும் நல்லாட்சி தவிர, மலேசியா என்பது தலைவர்கள் சொத்துக்களை குவிக்கும் மற்றும் கமிஷன்களை தேடும் இடம் அல்ல என்பதை உறுதிப்படுத்துவதன் மூலம் ஒப்புதல் செயல்முறையை விரைவுபடுத்துவது எடுக்கப்பட வேண்டிய மற்றொரு படியாகும் என்று அவர் கூறினார்.

இன்று இரவு உள்ளூர் தொலைக்காட்சி நிலையங்களில் நேரடியாக ஒளிபரப்பப்பட்ட தனது புத்தாண்டு 2023 செய்தியில் பிரதமர் இதனைத் தெரிவித்தார்.

இது தொடர்பாக, பொது ஊழியர்கள் மற்றும் அமலாக்க அமைப்புகள் தங்கள் கடமைகளில் ‘அலட்சியமாக’ இருப்பதைக் கண்டு, கிக்பேக் கேட்பது மற்றும் கூடுதல் செலவுகளை சுமத்துவது போன்ற ‘பழைய நடைமுறைகளை’ பொறுத்துக் கொள்ள மாட்டோம் என்று அன்வார் எச்சரித்தார்.

நாட்டை அழித்த இந்த அலட்சியத்தை நான் சகித்துக் கொள்ள மாட்டேன். ஏராளமான அரசு ஊழியர்கள் மற்றும் இந்த சிறிய (ஊழல்) குழு இதை புரிந்து கொண்டு, இந்த குழு அகற்றப்பட வேண்டும் என்பதால், உங்கள் ஒத்துழைப்பை நான் கேட்கிறேன்.

மனந்திரும்புதல் இருக்கும் என்று நம்புகிறேன். இல்லையெனில், வலுவான மற்றும் கடுமையான நடவடிக்கை எடுக்கப்பட வேண்டும் என்று அவர் கூறினார். இந்த அரசியல் குறைபாடுகள் தொடருவதையும், பதவிகள் செல்வத்தை குவிப்பதற்கான வாய்ப்பாக பார்க்கப்படுவதையும் தான் விரும்பவில்லை என்றும் அன்வார் கூறினார்.

அரசாங்கத்தில் உள்ள நாங்கள் இதுபோன்ற விஷயங்களில் ஈடுபட்டுள்ளோம் என்பதைக் குறிக்கும் தாக்குதல்களை நான் தொட விரும்புகிறேன். எங்கள் நடத்தை இங்கே தெளிவாக உள்ளது என்பதை நான் கூற விரும்புகிறேன். மேலும் அமலாக்க அமைப்புகளுக்கு கண்காணிக்க முழு அதிகாரம் வழங்கப்பட்டுள்ளது  என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here