சகோதரரை காப்பாற்ற சென்று 12 வயது சிறுவன் நீரில் மூழ்கி உயிரிழந்தாரா?

பச்சோக்: பந்தாய் கெமாயாங்கில் இன்று காலை 12 வயது சிறுவன் தனது சகோதரரை காப்பாற்ற முயன்றபோது நீரில் மூழ்கி உயிரிழந்திருக்கலாம் என அஞ்சப்படுகிறது. பச்சோக் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் முகமது இஸ்மாயில் ஜமாலுடின் கூறுகையில், காலை 8 மணியளவில் நடந்த சம்பவத்தில், பாதிக்கப்பட்ட அகமது ஃபத்லுல்லா முகமது, கான்கிரீட் கட்டிலிருந்து தவறி விழுந்த தனது மருமகன் முஹம்மது நபில் இர்பான் இஸ்மாயில் மொக்தாரை (11) காப்பாற்ற முயன்று காணாமல் போனார்.

முஹம்மது நபில் கடலில் தவறி விழுந்துவிட்டதாக நம்பப்படும் போது இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்தது நிலைமையைப் பார்த்ததும், அஹ்மத் ஃபத்லுல்லா மற்றும் அவரது சகோதரி நூருல் அஃபிகா 19, பாதிக்கப்பட்டவரைக் காப்பாற்ற தண்ணீரில் குதித்தனர். இருப்பினும், முஹம்மது நபில் இறுதியாக மீட்கப்பட்டார். ஆனால் அஹ்மத் ஃபத்லுல்லாஹ் பெரிய அலைகளில் காணாமல் போனார் என்று அவர் இன்று தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை (ஜேபிபிஎம்), மலேசிய கடல்சார் அமலாக்க நிறுவனம் (எம்எம்இஏ) மற்றும் குடிமைத் தற்காப்புப் படை (ஏபிஎம்) ஆகியவற்றின் பணியாளர்களின் உதவியுடன் இன்னும் தேடுதல் மற்றும் மீட்பு முயற்சிகள் மேற்கொள்ளப்பட்டு வருவதாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here