மார்ச் 16-22 முதல் SPM தேர்வு மீண்டும் திட்டமிடப்பட்டுள்ளது

கோலாலம்பூர்: 2022 ஆம் ஆண்டுக்கான Sijil Pelajaran Malaysia (SPM)  தேர்வுக்கான மறுதேர்வு தாள்கள் மார்ச் 16 முதல் 22 வரை இருக்கும்.

கல்வி அமைச்சின் அறிக்கையின்படி, சமீபத்திய வெள்ளம் காரணமாக தேர்வில் அமர முடியாத மாணவர்கள் மற்றும் கோவிட் -19 க்கு சாதகமாக உறுதிப்படுத்தப்பட்ட விண்ணப்பதாரர்கள் இந்த மாற்றியமைக்கப்பட்ட தேதிகளில் தேர்வு எழுதுவர்.

மறு அட்டவணைப்படுத்தல் மாநில கல்வித் துறைகளால் (ஜேபிஎன்) நிர்வகிக்கப்படும் என்று அந்த அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது. அந்த அறிக்கையின்படி, தேதி, நேரம், குறியீடு மற்றும் தேர்வுத் தாள்கள் தொடர்பான தகவல்கள் சம்பந்தப்பட்ட விண்ணப்பதாரர்கள் மற்றும் பள்ளிகளுக்கு JPN ஆல் அறிவிக்கப்படும்.

கூடுதலாக, விண்ணப்பதாரர்கள் மலேசிய தேர்வு வாரியம் மற்றும் நாடு முழுவதிலும் உள்ள JPN செயல்பாட்டு அறை ஹாட்லைன்களை தொடர்பு கொண்டு தேர்வை மறுதிட்டமிடுவது குறித்த விரிவான தகவல்களைப் பெற அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள்.

வெள்ள நிலைமை மற்றும் தளவாடங்கள், தேர்வு மைய தயார்நிலை மற்றும் கண்காணிப்பாளர்கள் ஆகியவற்றின் அடிப்படையில் MoE தொடர்ந்து கண்காணித்து, தேர்வின் மறுசீரமைப்பு சீராகவும், முறையாகவும் நடைபெறுவதை உறுதிசெய்யும் என்று அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது.

அனைத்து விண்ணப்பதாரர்களும் ஆரோக்கியமான மற்றும் பாதுகாப்பான முறையில் தேர்வுக்கு உட்படுத்த முடியும் என்று அமைச்சகம் பிரார்த்தனை செய்கிறது என்று அந்த அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here