தொலைபேசி உரையாடல் தொடர்பில் வீ கா சியோங் தீபக் மீது போலீஸ் புகார்

முட்டை இறக்குமதி தொடர்பான சர்ச்சையில் தொடர்புடைய தொழிலதிபர் மீது ஆயர் ஹித்தாம் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் வீ கா சியோங் போலீசில் புகார் அளித்துள்ளார். முன்னாள் போக்குவரத்து அமைச்சர் தீபக் ஜெய்கிஷன் மீது செராஸ் காவல் நிலையத்தில் நேற்று புகார் அளித்தார்.

மார்ச் 13 அன்று  தனக்கு இரண்டு முறை போன் செய்ததை  தீபக் மறுத்ததால், தீபக்கை போலீஸ் புகார் அளிக்குமாறு வீ முன்பு சவால் விடுத்தார். இருப்பினும், தொழிலதிபர் அவ்வாறு செய்யவில்லை. அவர் (தீபக்) அவ்வாறு செய்யத் தவறியதால், நான் முன்பு உறுதியளித்தபடி காவல்துறையில் புகார் அளித்தேன் என்று MCA தலைவர் ஒரு முகநூல் பதிவில் கூறினார்.

முட்டையை இறக்குமதி செய்யும் வீ, தீபக் மற்றும் J&E Advance Tech Sdn Bhd ஆகிய நிறுவனங்கள் முட்டை இறக்குமதி தொடர்பாக சர்ச்சையில் சிக்கியுள்ளன. இந்தியாவில் இருந்து முட்டைகளை இறக்குமதி செய்வது குறித்து மக்களவையில் கூறிய கருத்துக்களை திரும்பப் பெறுமாறு தீபக் தொலைபேசி அழைப்பில் பிரதமர் அலுவலகத்தின் (PMO) பெயரைப் பயன்படுத்தியதாக முன்னாள் அமைச்சர் முன்பு கூறினார்.

இருப்பினும், தீபக் வீ அழைப்பை மறுத்ததாகவும், பிந்தையவரின் தொலைபேசி எண் தன்னிடம் இல்லை என்றும் மலேசியாகினி தெரிவித்துள்ளது. மக்களவையில் பேசுவதற்கு எதிர்ப்பு சக்தி உள்ள ஒரு  நாடாளுமன்ற உறுப்பினரை யாரும் மிரட்டுவதற்கு PMO இன் பெயரைப் பயன்படுத்த மாட்டார்கள் என்று தான் நம்புவதாக வீ இன்று கூறினார். PMO இன் பெயரை எந்த வித துஷ்பிரயோகம் செய்தாலும் மிகவும் வருந்தத்தக்கது. இந்த விவகாரத்தை காவல்துறை விசாரிக்க அனுமதிப்பேன்  என்றார்.

ஜே&இ அட்வான்ஸ் டெக் மூலம் Wee க்கு இரண்டு கோரிக்கை கடிதங்கள் வழங்கப்பட்டுள்ளன. இது MPயின் குற்றச்சாட்டுகள் மறைமுகமாக தங்கள் வணிகத்தை பாதித்து, நுகர்வோர் மத்தியில் சந்தேகத்தை ஏற்படுத்தியதாகக் கூறியது. இந்த நிறுவனம் இந்தியாவில் இருந்து முட்டைகளை இறக்குமதி செய்யும் ஒரே நிறுவனம் என்று கூறப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here