கூகுள் பிக்சல் ஃபோல்டுடன் மடிக்கக்கூடிய ஸ்மார்ட்போன் சந்தையில் நுழைகிறது

கூகுள் தனது முதல் மடிக்கக்கூடிய ஃபோல்டு பிக்சல் ஃபோல்ட் என்று அறிவித்துள்ளது, இது இப்போது அமெரிக்காவில் முன்கூட்டிய ஆர்டருக்கு கிடைக்கிறது மற்றும் இம்மாதம் 27ஆம் தேதி முதல் அனுப்பப்படும். $1,799 Pixel Fold, Tensor G2 chip மூலம் இயக்கப்படுகிறது. இது Samsung’s Galaxy Z Fold 4-ஐ Porcelain மற்றும் Obsidian ஆகிய இரண்டு வண்ணங்களில் எடுக்கும். மேலும் முதலில் ஜெர்மனி, ஜப்பான், UK மற்றும் US ஆகிய நாடுகளில் கிடைக்கும்.

அமெரிக்காவில் உள்ள Pixel Fold வாடிக்கையாளர்கள், சாதனத்தை முன்கூட்டிய ஆர்டர் செய்யும் போது, ​​Google Pixel Watchஐ இலவசமாகப் பெறுவார்கள். மூடியிருக்கும் போது, ​​Pixel Fold ஆனது ஒரு பழக்கமான ஸ்மார்ட்போன் நிழற்படத்தைக் கொண்டுள்ளது. சந்தையில் உள்ள வேறு எந்த மடிக்கக்கூடிய தொலைபேசியையும் விட மெல்லிய சுயவிவரத்துடன் 7.6 அங்குல திரையை வெளிப்படுத்த அதைத் திறக்க முடியும் என்று கூகிள் கூறியது.

மூடியிருக்கும் போது, ​​வெளிப்புறத் திரையானது பிக்சல் ஃபோனிலிருந்து நீங்கள் எதிர்பார்க்கும் அனைத்து வழக்கமான பணிகளையும் செய்ய உதவுகிறது – செய்திகளுக்குப் பதிலளிப்பது, Chrome ஐ உலாவுதல் அல்லது Direct My Call, Call Screen, Hold for Me மற்றும் எங்களின் கால் அசிஸ்ட் அம்சங்களைப் பயன்படுத்துதல் போன்றவை. தெளிவான அழைப்பு. “முழுமையாகத் திறந்தால், உட்புறத் திரையானது டேப்லெட்டின் அனைத்துப் பலன்களையும் தருகிறது. ஸ்ப்ளிட் ஸ்கிரீனில் இருக்கும் போது, ​​கூகுள் போட்டோஸ் மெசேஜ்கள் மற்றும் ஸ்லைடுகளில் கோப்புகளை எளிதாக இழுத்து விடலாம் என்று நிறுவனம் கூறியது.

“பிக்சல் ஃபோல்டில் பின்பக்க கேமரா செல்ஃபி மூலம், பிக்சலில் மிக உயர்ந்த தரமான செல்ஃபியைப் பெறலாம். உங்கள் வ்யூஃபைண்டராக வெளிப்புறத் திரையைப் பயன்படுத்தவும் மற்றும் 48 மெகாபிக்சல் பிரதான கேமராவைப் பயன்படுத்தி அற்புதமான செல்ஃபியைப் பெறலாம் என்று நிறுவனம் கூறியது. நேரடி உரையாடல்களை மொழிபெயர்க்க இரட்டை திரை மொழிபெயர்ப்பாளர் பயன்முறை உள் மற்றும் வெளிப்புற திரைகளை ஒரே நேரத்தில் பயன்படுத்துகிறது. “இந்த அம்சத்தின் மூலம், நீங்கள் ஒரு திரையைச் சுற்றிக் குவியாமல், எல்லா மொழிகளிலும் இயற்கையான உரையாடல்களை மேற்கொள்ள முடியும் என்று கூகுள் கூறியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here