கடை போர்வையில் பாலியல் தொழில்; வெற்றிகரமாக முறியடித்த போலீசார்

கோலாலம்பூர்: ‘பாலியல்’ தொழில்  செய்வோர் தங்களை கடையின் பின்னால் ஒளித்து கொண்டிருக்கிறனர். சம்பந்தப்பட்ட வளாகத்திற்கு வருகை தரும் ஆண் வாடிக்கையாளர்களை ஈர்க்கும் வகையில் செராஸில் உள்ள பொழுதுபோக்கு மையத்தின் செயல்பாடு இதுதான்.

இருப்பினும் சூதாட்டம், குற்றம் மற்றும் குண்டர் தடுப்புப் பிரிவு (D7), புக்கிட் அமானிடம் இருந்து நேற்று அந்த வளாகத்தில் சோதனை நடத்திய பின்னர், இந்த நடவடிக்கையை போலீசார் வெற்றிகரமாக  முறியடித்தனர்.

குற்றப் புலனாய்வுத் திணைக்களம் (JSJ) அதன் உத்தியோகபூர்வ முகநூல் மூலம் அனுமதியற்ற பொழுதுபோக்கு மற்றும் வாடிக்கையாளர் சேவை (GRO) நடவடிக்கைகளை மேற்கொள்வதாக நம்பப்படும் உள்ளூர் குடிமக்கள் மற்றும் வெளிநாட்டினர் அடங்கிய 24 நபர்களைக் கைது செய்ததாகக் கூறியது.

விசாரணையில் அந்த வளாகம் கடையின் வளாகத்தில் மறைந்திருப்பதும், அதிகாரிகளின் நடமாட்டத்தைக் கண்காணிக்க மூடிய சர்க்யூட் கேமராக்களைப் பயன்படுத்துவதும் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. வளாகத்தில் வணிகத்தை நடத்த வெளிநாட்டினரைப் பயன்படுத்துகின்றனர். வாடிக்கையாளர்கள் வாடிக்கையாளருடன் வரும் GRO க்கு RM50 முதல் RM100 வரை மட்டுமே செலுத்த வேண்டும் என்று அவர் கூறினார்.

அவரது கூற்றுப்படி, சோதனை செய்யப்பட்ட இரண்டு வளாகங்களும் GRO சேவையகங்களின் சேவைகளைப் பெற வாடிக்கையாளர்களுக்கு வெளிநாட்டு ‘மம்மி’ சேவைகளைப் பயன்படுத்தின. அவர்கள் GRO க்கு குறிப்புகளாக வழங்குவதற்காக வாடிக்கையாளர்களுக்கு RM100 முதல் RM1000 வரை ‘மலர் மாலைகளை’ விற்கும் கருத்துடன் பொழுதுபோக்கையும் நடத்துகிறார்கள். மேலும் வாடிக்கையாளர் தேர்ந்தெடுக்கும் GRO க்கு நேரடியாக பணம் செலுத்தப்படுகிறது.

அனைத்து கைதுகளும் மேல் நடவடிக்கைக்காக செராஸ் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்திற்கு (IPD) கொண்டு செல்லப்பட்டன. இந்த வழக்கு குடிவரவு சட்டம் 1959/63 (சட்டம் 155) கீழ் விசாரிக்கப்பட்டது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here