சமூக ஊடகத்தில் புகைப்படம் பகிர்வது தவறா? Ratu Naga கேள்வி

புக்கிட் அமானில் இன்று திங்கட்கிழமை (அக் 30) அவரது வாக்குமூலத்தைப் போலீசார் பெற்ற பிறகு, சமூக ஊடக ஆளுமையாளரான ராது நாகா (Ratu Naga) சமூக ஊடகங்களில் ஒரு இடுகையைப் பகிர்வது குற்றமாகிவிட்டதா என்பதை அறிய விரும்புகிறார்.

ராது நாகா, இவருடைய உண்மையான பெயர் சைருல் எமா ரெனா அபு சாமா, புக்கிட் அமானுக்கு வெளியே செய்தியாளர்களிடம் கூறுகையில், இஸ்ரேலிய பிரதமரின் இன்ஸ்டாகிராம் கணக்கில் ஏற்கனவே இருந்த ஒரு படத்தைப் பகிர்ந்தேன். கேள்விக்குரிய புகைப்படம், பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிமின் மனைவி டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் வான் அசிஸா வான் இஸ்மாயில், ஐக்கிய நாடுகள் சபையில் உள்ள மற்ற தலைவர்களின் மனைவிகளுடன் இருப்பதைக் காட்டுகிறது.

அது மாற்றப்பட்டதாக அல்லது மற்ற முகங்கள் (உள்ளே) வைக்கப்பட்டதாகக் குற்றம் சாட்டினால் அது தவறு. நான் எந்த திருத்தமும் இல்லை. அதனால் எனது பெயரை குற்றச்சாட்டப்பட்ட பகுதியில் இருந்து நீக்க வேண்டும். ஏனென்றால் நான் எந்த திருத்தங்களும் அவதூறுகளும் செய்யவில்லை. புகைப்படம் இன்னும் (இஸ்ரேல் பிரதமர்) பெஞ்சமின் நெதன்யாகுவின் சமூக ஊடல பக்கத்தில் இருப்பதால், சரிபார்க்க விரும்புபவர்கள் தாங்களாகவே பார்க்க முடியும்.

ஒரு மறுபதிவு இன்று என்ன நடந்தது என்பதற்கு வழிவகுத்தது (அவரது அறிக்கை பதிவு செய்யப்படுகிறது). நான் உண்மையில் எதற்காக விசாரிக்கப்படுகிறேன்?” என்றார். அமெரிக்க தூதரகத்திற்கு முன்பாக சமீபத்தில் நடந்த பேரணி குறித்தும் அவரது வாக்குமூலத்தை போலீசார் பதிவு செய்ததாக அவரது வழக்கறிஞர் ஜெய்த் மாலேக் கூறினார்.

இதுவும் கூட்டரசு அரசியலமைப்புச் சட்டத்தில் கூறப்பட்டுள்ள ஒரு உரிமையாகும். இதற்காக அவளை விசாரிக்கவும் அழைக்கவும் வழிவகுத்த எந்தப் பிரச்சினையும் இருக்கக்கூடாது. அவரது போனும் பறிமுதல் செய்யப்பட்டுள்ளது என்று அவர் கூறினார். காலையில், சியாருல் எமா ரெனா மற்றும் ஜைத் ஆகியோர் புக்கிட் அமானிடம் வந்து, அவர் சம்பந்தப்பட்ட புகைப்படத்தை மறுபதிவு செய்த ஒரு வீடியோவில் தனது வாக்குமூலத்தை அளிக்க அழைக்கப்பட்டார். இருவரும் மதியம் 12.47 மணியளவில் போலீஸ் வளாகத்தை விட்டு வெளியேறுவதைக் கண்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here