சைபர் தாக்குதல் குறித்து சொக்சோ போலீசில் புகார் செய்யவுள்ளது

கோலாலம்பூர்: சமூகப் பாதுகாப்பு அமைப்பின் (Socso) மீதான சைபர் தாக்குதல் தொடர்பான தடயவியல் விசாரணைகளில் வணிகக் குற்றத்தின் கூறுகள் மற்றும் சில தரப்பினரின் தொடர்பு ஆகியவை அடங்கும் என்று சொக்சோ தலைமை செயல்முறை அதிகாரி அஸ்மான் அஜிஸ் முகமட் இன்று தெரிவித்தார். டிசம்பர் 2 ஆம் தேதி இரவு 7 மணியளவில் கண்டுபிடிக்கப்பட்ட தாக்குதலில் வணிகக் குற்றத்தின் கூறுகளைக் கண்டறிந்த உள் தடயவியல் விசாரணையைத் தொடர்ந்து காவல்துறை புகாரினை தாக்கல் செய்ய நிறுவனம் ஒப்புக்கொண்டதாக அவர் கூறினார்.

சைபர் தாக்குதலின் மூளையாக செயல்பட்டவரை நீதியின் முன் நிறுத்துவதாக அஸ்மான் உறுதியளித்தார். தேசியத்திற்கு மிக முக்கியமான தனிப்பட்ட தரவுகளின் பாதுகாப்பிற்கு வரும்போது Socso சமரசம் செய்யாது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் கூறினார். விசாரணைகள் நடந்து வருவதால், திருடப்பட்டு டார்க் வெப்பில் வெளியிடப்பட்ட தகவல்கள் பற்றிய விரிவான தகவல்களை இன்னும் வெளியிட முடியாது என்றார்.

Socso அதன் தகவல் தொழில்நுட்ப உள்கட்டமைப்பை காலப்போக்கில் தொடர்ந்து மேம்படுத்தும் என்றும், ஹேக்கர்களால் கையாளக்கூடிய கணினியில் ஓட்டைகள் எதுவும் இல்லை என்பதை உறுதிப்படுத்த சிறந்த நடைமுறைகளை பின்பற்றும் என்றும் அஸ்மான் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here