சரவாக்கில் 100 பேர் மட்டுமே தொற்றுக்கான சிகிச்சை பெறுகின்றனர்

கூச்சிங், ஏப்.21-

சுமார் 100 கோவிட் -19 நோயாளிகள் மட்டுமே இன்னும் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வருவதாக சரவாக் வீடமைப்புத்துறை தெளிவுபடுத்தியுள்ளது. இந்த எண்ணிக்கை மாநிலத்தில் உறுதிப்படுத்தப்பட்ட 414 நோய்த்தொற்றுகளில் கால் பகுதியாகும்.
மாநில உள்ளாட்சி, வீடமைப்புத்துறை அமைச்சர் டத்தோஶ்ரீ டாக்டர் சிம் குய் ஹியான் கூறுகையில் மருத்துவமனையில் இருந்து படிப்படியாக விடுவிக்கப்பட்ட நோயாளிகள், மாநிலத்தின் வெளியேற்ற புள்ளிவிவரங்களில் சேர்க்கப்படவில்லை என்றார்.

திங்கள் (ஏப்ரல் 20) நிலவரப்படி, சரவாக்கில் 68 பேர் வெளியேற்றப்பட்டதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மாநிலத்தில் இதுவரை 14 இறப்புகள் மட்டுமே பதிவாகியுள்ளன.
மலேசியாவில் உள்ள அனைத்து மாநிலங்களிடையேயும் அதிக எண்ணிக்கையிலான தொற்றுகளில் சரவாக் இருப்பதாக செய்தி வெளியிட்டுள்ளது. ஏப்ரல் 18 ஆம் தேதி நிலவரப்படி 403 நோயாளிகளில் 332 அல்லது 82.4. விழுக்காட்டினர் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர்.

இதில் 100 க்கும் மேற்பட்ட தொற்றுகள் உள்ளன.சரவாக் நகரில், நோயாளிகள் மருத்துவமனையை விட்டு வெளியேறும்போது, ​​அவர்கள் வெளியேற்றப்படுவதாக நாங்கள் கருதவில்லை. அவர்கள் படிப்படியாக வெளியேறிய பிறகுதான் அவர்களை வெளியேற்றுவதாகக் கருதப்படும்.

அவர்கள் படிப்படியாகச் செல்ல ஒரு காரணம், அவர்களுக்கு இன்னும் 14 நாட்கள் தனிமைப்படுத்தல் தேவைப்படுகிறது, அதாவது அவர்கள் வீட்டில் உள்ளவர்களுடன் கலக்க முடியாது.
அவர்கள் முழுமையான நிலையில் இருப்பதாக கருதமுடியாது.

அல்ல, ஆனால் அவர்கள் இன்னும் 14 நாட்கள் தனிமைப்படுத்தப்பட வேண்டும் என்று டாக்டர் சிம் மாநில பேரிடர் நிர்வாகத்தில் கூறினார். இதற்கிடையில், துணை முதல்வர் டத்தோ அமார் டக்ளஸ் உகா கூறுகையில், திங்களன்று ஆறு புதிய கோவிட் -19 வழக்குகள், 105 புதிய நபர்கள் சோதனை செய்யப்பட்டனர்.
ஆறு வழக்குகளில் நான்கு இங்குள்ள சரவாக் பொதுமருத்துவமனையிலும், மற்ற இரண்டு வழக்குகள் பிந்துலு மருத்துவமனையிலும் சிகிச்சை பெற்று வருவதாக அவர் கூறினார்.

தீபகற்பம், சபா, லாபுவானில் இருந்து திரும்பும் அனைத்து சரவாக்கியர்களும் அவர்கள் வந்த இடத்தில் ஒரு மையத்தில் 14 நாட்கள் தனிமைப் படுத்தப்படுவார்கள் என்றும் அவர் அறிவித்தார்.
ஏழாம் நாளில் அவர்களிடமிருந்து ஒரு துணியால் எடுக்கப்படும், எதிர்மறையை சோதித்தால், மீதமுள்ள ஏழு நாட்களுக்கு அவர்கள் வீட்டு தனிமைப்படுத்தலுக்காக விடுவிக்கப்படுவார்கள்.

மலேசியாவின் பிற பகுதிகளிலிருந்து வரும் சரவாக்கியர்கள் வீட்டு தனிமைப்படுத்தலுக்கு உட்படுத்தப்படலாம் என்ற ஏப்ரல் 18ஆம் தேதி குழுவின் முடிவிலிருந்து இது மாற்றமாகும்.
கடந்த சில நாட்களில் கூச்சிங் மிரிக்கு வந்த சரவாக்கியர்களிடையே மூன்று நேர்மறையான வழக்குகள் கண்டறியப்பட்டன.

அதன்பின்னரே இந்த மாற்றம் செய்யப்பட்டதாக உகா கூறினார்.
எடுக்கப்படும் முடிவுகளை அவ்வப்போது குழு மறுஆய்வு செய்து வருகிறது. கோவிட் -19 தொற்று குறைக்கப்பட, முதன்மை ஆலோசனைகள் பயனுள்ளதாக இருக்கும் என்பதை உறுதிப்படுத்த, வழிகாட்டக்கூடிய எந்தவொரு முடிவுக்கும் கொள்கைகள் பதிலளிக்க வேண்டும்,

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here