கோவிட் -19 தனிமைப்படுத்தலில் இருந்து 6 வெளிநாட்டினர் தப்பி ஓட்டம்

கோலாலம்பூரிலுள்ள தங்குமிடத்திலிந்து  ஆறு வெளிநாட்டினர் அண்மையில் தப்பித்த பின்னர், கோவிட் -19 தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மையங்களை நிர்வகிப்பது தொடர்பான அதன் நிலையான இயக்க நடைமுறைகளை தேசிய பாதுகாப்பு கவுன்சில் (என்.எஸ்.சி) மறுஆய்வு செய்யும் என்று தற்காப்பு அமைச்சர் இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் இன்று தெரிவித்தார்.

இதுபோன்ற சம்பவம் நிகழ்ந்தது இது முதல் தடவையல்ல என்றும், தப்பிச் சென்றவர்களை பிடிக்க போலீசார் விரைவான நடவடிக்கைகளை மேற்கொண்டுள்ளதாகவும் இஸ்மாயில் குறிப்பிட்டார்.  நாங்கள் SOP ஐ ஆராய்ந்து அவர்கள் எப்படி அப்பகுதியிலிருந்து தப்பித்திருக்க முடியும் என்பதைப் பார்ப்போம்.

எஸ்ஓபி போதுமான அளவு கடுமையாக  இல்லாவிட்டால், நாங்கள் அதை கடுமையாக்குவோம் என்று தற்காப்பு  குழுவின் மூத்த அமைச்சர் புத்ராஜெயாவில் தினசரி கோவிட் -19 பத்திரிகையாளர் சந்திப்பின் போது கூறினார்.

கோவிட் -19 விசாரணையின் கீழ் உள்ள 6 வெளிநாட்டினர் இரண்டு நாட்களுக்கு முன்பு கோலாலம்பூரின் ஜாலான் பந்தாய்  இண்டாவில் உள்ள ஆசிரியர் கல்வி மலேசியா அனைத்துலக மொழி வளாகத்தில் ஒரு தனிமைப்படுத்தப்பட்ட நிலையத்திலிருந்து தப்பிச் சென்றதை தேசிய பேரிடர் மேலாண்மை நிறுவனம் (நாட்மா) இன்று உறுதி செய்தது.

சோதனைக்காக தனிமைப்படுத்திருந்த 242 பேர் நோயாளிகளில்  நான்கு இந்தோனேசிய பிரஜைகள் மற்றும் இரண்டு பங்களாதேஷ்கள் சம்பந்தப்பட்ட வழக்கில் போலீஸ் அறிக்கை பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளதாக ஒரு நாட்மா செய்தித் தொடர்பாளர் தெரிவித்தார்.

சிலாங்கூர் மேன்ஷன், மேனாரா சிட்டி ஒன் மற்றும் கம்போங் பாரு ஆகிய இடங்களில் வசிக்கும் வெளிநாட்டினர் குழு கொரோனா வைரஸ் சம்பவங்களுடன் சந்தேகத்திற்குரியவர்களை தனிமைப்படுத்தப்பட்ட நிலையத்தில் வைக்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here