ஆர்.எம்.சி.ஓவை மீறியதற்காக 140 பேர் கைது

மீட்சியுறும் நடமாட்டக் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவை மீறியதற்காக மொத்தம் 140 பேர் நேற்று கைது செய்யப்பட்டதாக தற்காப்புத்துறை மூத்த அமைச்சர் இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

மொத்தம் 136 காம்பவுண்டுகள் வழங்கப்பட்டதோடு நான்கு பேர் ரிமாண்ட் செய்யப்பட்டனர்.

இதனை தொடர்ந்து விருந்தினர்களின் விவரங்களை பதிவு செய்யாதது, முகமூடி அணியாதது, தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மையக் கட்டணங்களை செலுத்தத் தவறியது, செலவழிப்பு ஏப்ரன்களை அணியாமல் இருப்பது மற்றும் உடல் ரீதியான தூரத்தை கடினமாக்கும் செயல்களில் பங்கேற்பது ஆகியவை குற்றங்களில் அடங்கும்.

மேலும் எஸ்ஓபிகளுக்கு இணங்குவதை கண்காணிக்க 4,981 பணிக்குழு குழுக்களில் இருந்து 17,401 பணியாளர்கள் நியமிக்கப்பட்டுள்ளதாக அவர் தெரிவித்தார். 4,229 சூப்பர் மார்க்கெட்டுகள், 5,473 உணவகங்கள், 1,747 ஹாக்கர் ஸ்டால்கள், 1,781 தொழிற்சாலைகள், 3,842 வங்கிகள் மற்றும் 1,063 அரசு அலுவலகங்களில் கண்காணிக்கட்டதை தொடர்ந்து 1,676 நிலப் போக்குவரத்து முனையங்கள், 315 நீர் போக்குவரத்து முனையங்கள் மற்றும் 103 விமானப் போக்குவரத்து முனையங்கள் ஆகியவை கண்காணிக்கப்பட்டன.

நடந்து வரும் ஓப்ஸ் பென்டெங்கின் ஒரு பகுதியாக, சட்டவிரோதமாக குடியேறியவர்கள் உள்ளே நுழைவதைத் தடுக்க போலீசார் நாடு முழுவதும் 64 சாலைத் தடைகளை அமைத்து 25,458 வாகனங்களை ஆய்வு செய்தனர். குடிவரவு சட்டங்களை மீறியதற்காக இரண்டு வெளிநாட்டினர் தடுத்து வைக்கப்பட்டனர்.

இதற்கிடையில், ஜூலை 24 முதல் நேற்று வரை 12,926 நபர்கள் நாட்டின் நுழைவு புள்ளிகள் வழியாக வந்து 66 தனிமைப்படுத்தப்பட்ட வசதிகளுக்கு அனுப்பப்பட்டதாக இஸ்மாயில் தெரிவித்தார்.

கட்டாய வீட்டு தனிமைப்படுத்தலுக்கு உட்பட்டவர்கள் மீது போலீசார் 401 சோதனைகளை மேற்கொண்டதாகவும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here