ஹெலிகாப்டர் விபத்தில் இருவர் மரணம்

கோலாலம்பூர்: இங்குள்ள தாமான் மெலாவத்தியில் ஹெலிகாப்டர் விபத்துக்குள்ளான வான்வழி மோதலில்  மலேசிய ஏர்லைன்ஸ்   முன்னாள் குழு தலைமை நிர்வாக அதிகாரி டத்தோ அஹ்மத் ஜோஹாரி  உயிர் தப்பியதாக காவல்துறை உறுதிப்படுத்தியுள்ளது.

66 வயதான அஹ்மத் ஜோஹாரி மற்றும் 51 வயதான டான் சாய் ஈயன் ஆகியோர் ஹெலிகாப்டரில் ஒரு தமிழ் பள்ளி அருகே பாதுகாப்பாக தரையிறங்க முடிந்ததாக அம்பாங் ஜெயா ஒ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர்  முகமட்  ஃபாரூக் ஷா தெரிவித்தார்.

சம்பவ இடத்தில் பேசிய அவர், மோதலைத் தொடர்ந்து ஏற்பட்ட விபத்தில் இரண்டு பேர் கொல்லப்பட்டனர்.

கொல்லப்பட்ட இரண்டு பேர் 56 வயதான முகமட் சப்ரி பஹாரோம் மற்றும் 44 வயதான முகமட் இர்பான் ஃபிக்ரி முகமட் ராவி ஆகியோராவர். இரண்டு ஹெலிகாப்டர்களும் ஒரே நிறுவனத்தைச் சேர்ந்தவை என்று ஏ.சி.பி முகமது ஃபாரூக் தெரிவித்தார்.

அவர்கள் சுபாங்கிலிருந்து கெந்திங் செம்பாவுக்குச் சென்றவர்கள் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம். இறப்புக்கான காரணத்தை நாங்கள் ஆராய்ந்து கொண்டிருக்கிறோம்.

அதே நேரத்தில் விபத்து மற்றும் விபத்து தொடர்பான விசாரணை சிவில் விமானப் போக்குவரத்துத் துறையால் நடத்தப்படும் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here