எம்சிஓ மீறல்: 39 பேருக்கு சம்மன்- 13 பேர் கைது

கோலாலம்பூர்: கிறிஸ்துமஸ் தினத்தன்று கோவிட் -19 இணக்க சோதனைகளின் போது முப்பத்தொன்பது பேருக்கு சம்மன்கள் வழங்கப்பட்டன. மேலும் 13 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர்.

டாங் வாங்கி பகுதியில் இந்த சோதனைகள் நடத்தப்பட்டன, முதலில் ஜாலான் இம்பியில் 39 பேர் அங்கு ஒரு பொழுதுபோக்கு நிலையத்தில் ஆய்வு செய்யப்பட்டனர். அதில், 20 உள்ளூர்வாசிகளுக்கு சம்மன்கள் வழங்கப்பட்டன. மேலும் 12 பேர் குடியேற்றக் குற்றங்களுக்காக அதிக நேரம் தங்கியிருப்பது மற்றும் செல்லுபடியாகும் பாஸ் இல்லாததால் கைது செய்யப்பட்டனர் என்று டாங் வாங்கி ஓசிபிடி உதவி ஆணையர் முகமட் ஜைனல் அப்துல்லா வெள்ளிக்கிழமை (டிசம்பர் 25) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

பின்னர் ஜாலான் ஜெலாங்கில் இரண்டாவது சோதனை நடத்தப்பட்டது. பரிசோதிக்கப்பட்டவர்களில் 13 வயது இளைஞரும் இருப்பதாக ஏ.சி.பி முகமது ஜைனல் தெரிவித்தார். பத்தொன்பது பேருக்கு சம்மன்கள் வழங்கப்பட்டன. ஒரு வியட்நாம் நாட்டவர் கைது செய்யப்பட்டார்.

தொடர்பில்லாத ஒரு விஷயத்தில், ஐந்து சந்தேக நபர்களை கைது செய்வதன் மூலம் முதலீட்டு மோசடி சிண்டிகேட்டை போலீசார் கண்டுபிடித்தனர்.

டிசம்பர் 24 அன்று இரவு 9.30 மணியளவில், பெர்சியரான் ஹாம்ப்ஷயர் மற்றும் ஜலான் யாப் குவான் செங் ஆகிய அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் இரண்டு சோதனைகள் நடத்தப்பட்டன. முதல் சோதனையில் சுமார் 15 ஹேண்ட்போன்கள் மற்றும் ஐந்து மடிக்கணினிகள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டன. இரண்டாவதாக கூடுதலாக ஆறு ஹேண்ட்போன்கள் மற்றும் மூன்று மடிக்கணினிகள் கைப்பற்றப்பட்டன என்று அவர் கூறினார்.

22 முதல் 33 வயது வரையிலான சந்தேக நபர்கள் டிசம்பர் 28 வரை தடுப்புக் காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.  சந்தேக நபர்களில் ஐந்து பேர் சீன பிரஜைகள். மோசடி செய்ததற்காக தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 420 இன் கீழ் விசாரணைகள் நடத்தப்படுகின்றன என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here