இனி வரும் காலங்களில் கவனத்துடன் செயல்படுவோம் – சோவ் கோன் யோவ் தகவல்

ஜார்ஜ் டவுன்: கோவிட் -19 தொற்றுநோயால் புதிய உத்தியோகபூர்வ கார் வாங்குவதற்கான நேரம் பொருத்தமற்றது என்ற கருத்தை அவர் கவனத்தில் கொண்டு புரிந்து கொண்டதாக பினாங்கு முதலமைச்சர் சோவ் கோன் யோவ்  தெரிவித்துள்ளார்.

நான் அனைத்து கருத்துக்களையும் கவனத்தில் கொள்கிறேன். காரை வாங்குவதற்கு முன் சரியான நிர்வாக செயல்முறையை நாங்கள் பின்பற்றினோம் என்பதை தெளிவுபடுத்த விரும்புகிறேன் என்று அவர் கூறினார்.

ஆனால், முதலமைச்சராக, ஒரு தவறான நேரத்தில் கொள்முதல் செய்யப்பட்டதாகவும், கொள்முதல் தாமதமாக இருந்திருக்கலாம் என்றும் நினைக்கும் ஒரு புண்படுத்தப்பட்ட கட்சி இருந்தால், நான் இறுதிப் பொறுப்பை ஏற்றுக்கொள்வேன் என்று சோ கூறினார்.

எதிர்காலத்தில் முடிவுகளை எடுக்கும்போது அதிக எச்சரிக்கையுடன் இருப்பேன் என்று மாநில அரசு உறுதியளிக்கிறது என்று அவர் கூறினார்.

இது எங்களுக்கு ஒரு படிப்பினை, மக்கள் கவலைப்படுகிறார்கள் என்பதையும், வாங்கும் நேரம் பொருத்தமானதல்ல என்பதையும் நாங்கள் புரிந்துகொள்கிறோம் என்று ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜனவரி 10) தனது சேவை மையத்தில் நடந்த நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்ட பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் பேசிய அவர் கூறினார்.

கார் வாங்குவதற்குப் பயன்படுத்தப்பட்ட பணம் மக்களின் நலனை பாதித்தது என்ற கவலைகள் உள்ளன. இருப்பினும், இந்த பிரச்சினை எழுப்பப்படுவதற்கு முன்னர், MCO அறிவிக்கப்பட்டால், தொற்றுநோயால் பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு பொருளாதார ஊக்கப் பொதிக்கான பட்ஜெட்டை தயாரிக்குமாறு எனது எக்ஸோ உறுப்பினர்கள் மற்றும் நிதி இயக்குநரிடம் கேட்டேன்.

வியாழக்கிழமை (ஜன. 7) ஒரு அறிக்கையில், பினாங்கு மாநில செயலாளர் டத்தோ அப்துல் ரசாக் ஜாஃபர், சோவுக்கு தனது முந்தைய அதிகாரப்பூர்வ காரான மெர்சிடிஸ் எஸ் 300 எல் மாற்றுவதற்கு ஒரு மெர்சிடிஸ் எஸ் 560 E 458,000 வெள்ளி செலவில் வாங்கப்பட்டதை உறுதிப்படுத்தினார்.

2014 ஆம் ஆண்டில், அப்போதைய முதலமைச்சர் லிம் குவான் எங் தனது அதிகாரப்பூர்வ காராக மெர்சிடிஸ் பென்ஸ்  S300 L வழங்கப்பட்டபோது, ​​இது பாரிசான் நேஷனல் அரசியல்வாதிகள் மற்றும் டிஏபியின் பக்காத்தான் ராக்யாட் கூட்டாளர்களால் விமர்சிக்கப்பட்டது.

லிம்மின் 18 ஆண்டு அதிகாரப்பூர்வ கார், மெர்சிடிஸ் பென்ஸ் S320I மாற்றுவதற்காக இந்த கார் பெறப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here