போக்குவரத்திற்கு எதிராக வாகனமோட்டிய பெண்மணி கைது

ஜோகூர் பாரு: சகாயா பாரு டோல் வெளியேறும் அருகே செனாய்- டேசாரு அதிவேக நெடுஞ்சாலையில் போக்குவரத்துக்கு எதிராக வாகனம் ஓட்டிய 46 வயது பெண் ஒருவர் போலீஸாரால் கைது செய்யப்பட்டார்.

இந்த சம்பவம் வியாழக்கிழமை (ஜனவரி 7) மாலை 4.30 மணியளவில் நடந்ததாகவும், மற்றொரு வாகனத்தின் டாஷ்போர்டு கேமராவால் பிடிக்கப்பட்டதாகவும் மாநில காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ அயோப் கான் மைடின் பிட்சே தெரிவித்தார். 48 விநாடிகளின் கிளிப் பின்னர் சமூக ஊடகங்களில் சுற்றுகளை உருவாக்கியது என்றார்.

அந்தப் பெண் தேசரு செல்லும் எக்ஸ்பிரஸ்வேயில் எதிரெதிர் திசையில் வாகனத்தை ஓட்டினார், போக்குவரத்து விதிகளை மீறியது மட்டுமல்லாமல், மற்ற சாலை பயனர்களையும் ஆபத்தில் ஆழ்த்தினார்.

இந்த சம்பவம் வைரலாகிய பின்னர், அந்த பெண் ஶ்ரீ ஆலம் மாவட்ட போலீஸ் தலைமையகத்திற்கு தானாகவே வந்தார். பின்னர் சனிக்கிழமை (ஜனவரி 9) மாலை 6.30 மணிக்கு கைது செய்யப்பட்டார் என்று அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜனவரி 10) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சாலை போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 42இன் கீழ் விசாரணைக்காக அவர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார்.

இது அதிகபட்சமாக ஐந்து ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை, RM5,000 முதல் RM15,000 வரை அபராதம் மற்றும் ஓட்டுநர் உரிமத்தை ஐந்து ஆண்டுகள் வரை இடைநீக்கம் செய்தது. இந்த வழக்கு தொடர்பாக போலீசுக்கு தகவல்களை அனுப்பிய  பொதுமக்களுக்கும்  அயோப் நன்றி தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here