எம்சிஓ காலக்கட்டத்தில் சட்டவிரோத லாட்டரி கடை தொடங்கிய இரு பெண்கள் கைது

பெட்டாலிங் ஜெயா: இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவின் போது சட்டவிரோதமாக லாட்டரி கடையை திறந்த இரண்டு பெண்கள் கைது செய்யப்பட்டனர்.

புதன்கிழமை (ஜனவரி 20) பிற்பகல் 2.50 மணியளவில் இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்ததாக பெட்டாலிங் ஜெயா ஒ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் நிக் எசானி  முகமட் பைசல் தெரிவித்தார். நாங்கள் 36 வயதான இரண்டு பெண்களை கிளானா ஜெயாவில் உரிமம் பெற்ற லாட்டரி வளாகத்திற்கு வெளியே கைது செய்தோம்.

MCO இன் போது அத்தியாவசிய சேவைகளாக பட்டியலிடப்படாத ஒரு வணிகத்தை நடத்தியதற்காக அவர்கள் கைது செய்யப்பட்டனர் என்று அவர் வியாழக்கிழமை (ஜனவரி 21) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

எழுதப்பட்ட எண்களுடன் ஏழு சீட்டு காகிதங்களையும் ஏற்கனவே வாங்கிய எண்களின் இரண்டு சீட்டுகளையும், 147 வெள்ளி ரொக்கத்தையும் போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர்.

இதற்கிடையில், உரிமம் பெறாத கார் கழுவலை நடத்திய இரண்டு வெளிநாட்டவர்கள் கைது செய்யப்பட்டதாக ஏசிபி நிக் எசானி தெரிவித்தார். 29 மற்றும் 47 வயதுடைய இரண்டு பேரும் மதியம் 2.10 மணியளவில் கிளானா ஜெயாவில் கைது செய்யப்பட்டனர்.நவஅவர்கள் செயல்பட அனுமதி கடிதம் தயாரிக்க தவறிவிட்டனர் என்று அவர் கூறினார்.

தொடர்பில்லாத மற்றொரு வழக்கில், முகக்கவசம் அணியாததற்காக மூன்று பேர் கைது செய்யப்பட்டனர். 31 முதல் 40 வயதுக்குட்பட்ட மூவரும், மாலை 3.10 மணியளவில் கிளானா ஜெயாவில் உள்ள உணவகத்தில் கைது செய்யப்பட்டனர் என்று அவர் கூறினார்.

எம்.சி.ஓ தரநிலை இயக்க நடைமுறைகளுக்கு இணங்குமாறு ஏ.சி.பி நிக் எசானி பொதுமக்களை கேட்டுக்கொண்டார். இந்த கைதுகள் மற்றும் சம்மன் வெளியிடுவதில் நாங்கள் மகிழ்ச்சியடையவில்லை. ஆனால் கோவிட் -19 பரவுவதைத் தடுக்க உதவுவது அவசியம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here