எஸ்பிஎம் தேர்வு முறையில் மாற்றமா?

பெட்டாலிங் ஜெயா: எஸ்பிஎம் 2020 தேர்வு வடிவத்தில் எந்த மாற்றங்களும் இருக்காது என்று தேர்வு சிண்டிகேட் கூறுகிறது.

இது ஒரு மலாய் மொழி தினசரி சமீபத்திய அறிக்கையைக் குறிக்கிறது. இது தேர்வு வடிவத்தில் மாற்றங்கள் இருக்கும் என்று கூறியது. இது பொதுமக்களிடையே குழப்பத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது. குறிப்பாக எஸ்.பி.எம் 2020தை சேர்ந்த மாணவர்கள்.

2020 ஆம் ஆண்டிற்கான எஸ்பிஎம் தேர்வு வடிவம் அப்படியே உள்ளது என்பதை நாங்கள் வலியுறுத்த விரும்புகிறோம். எதிர்கால எஸ்பிஎம் தேர்வு வடிவங்கள் தொடர்பான அறிக்கையின் கூற்றுக்கள் உண்மையல்ல என்பதையும் நாங்கள் வலியுறுத்த விரும்புகிறோம். இந்த விவகாரம் தொடர்பாக தேர்வு  குழு எந்த உறுதிப்படுத்தலும் செய்யவில்லை என்று அது கூறியது.

திங்களன்று (பிப்ரவரி 8) ஒரு அறிக்கையில், எஸ்.பி.எம் தேர்வு வடிவம் மற்றும் மதிப்பீட்டு முறைமைகளில் ஏதேனும் மாற்றங்கள் இருந்தால் அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவிக்கப்படும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here