பினாங்கு மாநில உயரிய பட்டமளிப்பு இம்மாதம் நடைபெறும்

ஜார்ஜ் டவுன்: பல ஒத்திவைப்புகளுக்குப் பிறகு, யாங் டிபெர்டுவா நெகிரி துன் அப்துல் ரஹ்மான் அப்பாஸின் 82 ஆவது பிறந்தநாளைக் குறிக்கும் மாநில முதலீட்டு விழா 2020 மார்ச் 17 மற்றும் 18 ஆகிய தேதிகளில் செட்டியா ஸ்பைஸ் மாநாட்டு மையத்தில் நடைபெறுகிறது.

கோவிட் -19 வைரஸ் பரவாமல் தடுப்பதற்கான ஒரு நடவடிக்கையாக மட்டுமே விருந்தினர்களுடன் அழைப்பிதழ் மூலம் இந்த விழா மாநிலத்தின் மிக உயர்ந்த விருதுகளைப் பெறுபவர்களுக்கு மட்டுப்படுத்தப்படும் என்று மாநில சபாநாயகர் அலுவலகத்தின் அறிக்கை தெரிவித்துள்ளது.

விழாவில் கலந்துகொள்வதற்கு முன்னர் பெறுநர்கள், விருந்தினர்கள் மற்றும் செயலக ஊழியர்கள் கோவிட் -19 சோதனைகளுக்கு உட்படுத்தப்படுவர் என்றும் இந்த நிகழ்வில் மதிய உணவு வழங்கப்பட மாட்டாது என்று வெள்ளிக்கிழமை (மார்ச் 5) வெளியிடப்பட்ட அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

மாநிலத்தின் மிக உயர்ந்த விருதுகளுக்கான விழா  இரண்டு நாட்களிலும் காலை 8.30 மணி முதல் மதியம் 12.30 மணி வரை நடைபெறும். DJN, BCN, PKT, PJK, PBS and PJM – பிற வகை பெறுநர்களுக்கான விருதுகள் மார்ச் 10 முதல் 12 வரை காலை 8.30 மணி முதல் மாலை 5.30 மணி வரை டேவான் ஸ்ரீ பினாங்கில் நடைபெறும் என்று யாங் டிபெர்டுவா  நெகிரி தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here