பங்சார் சண்டை – போலீஸ்காரர் வேடிக்கையா? மறுக்கிறார் அனுவார் ஒமர்

கோலாலம்பூர்: நேற்று பாங்சரின் ஜாலான் தெலாவி   2 இல் நடந்த ஒரு கொலைக் காட்சியில் ஆஜராகி வைரல் வீடியோவில் தோன்றியதாகக் கூறப்படும் ஒரு போலீஸ் அதிகாரி, சம்பவம் நடந்த நேரத்தில் கடமையில் இருந்தார்.

கோலா சிலாங்கூர் காவல்துறையின் குற்றப் புலனாய்வுத் துறையைச் சேர்ந்த 27 வயதான இன்ஸ்பெக்டர் சம்பவ இடத்தில் இருந்ததாக ஒப்புக் கொண்டார். ஆனால் அவர் கடமையில் இல்லாததால் அவருடன் எந்த துப்பாக்கிகளையும் எடுத்துச் செல்லவில்லை என்று பிரிக்ஃபீல்ட்ஸ் காவல்துறை தலைமை உதவி ஆணையர் அனுவர் ஒமர் தெரிவித்தார்.

நேர்காணல் செய்தபோது, ​​அந்த அதிகாரி தனது நண்பருடன் இரவு உணவருந்துவதற்காக சுபாங் ஜெயாவில் உள்ள தனது வீட்டிலிருந்து பாங்சருக்குச் சென்றதாகக் கூறினார். சம்பவத்தின் போது, ​​அவர் தனது நண்பருடன் அருகில் நிறுத்தப்பட்டிருந்த தங்கள் காரில் நடந்து கொண்டிருந்தார்.

இந்த சம்பவத்தை அவர் தெரிவிக்கவிருந்தபோது போலீஸ் வாகனங்கள் சம்பவ இடத்திற்கு வந்திருப்பதை உணர்ந்த அவர் வீட்டிற்கு சென்றார் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

இந்த சம்பவம் காவல்துறை அதிகாரியின் நண்பரால் வீடியோவிலும் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது என்று அனுவர் கூறினார். காவல்துறை அதிகாரி என்று நம்பப்படும் ஒரு நபர் வைரஸ் வீடியோவில் காணப்பட்டதாக ஊடகங்கள் முன்பு செய்தி வெளியிட்டிருந்தன. ஒரு மரணம் மற்றும் மற்றொருவர் படுகாயமடைந்த நள்ளிரவு 1 மணிக்கு நடந்த  சண்டை சம்பவத்தை அவர் பார்த்ததாகவும், புகாரளிக்கவில்லை என்றும் கூறப்பட்டது.

விசாரணையை எளிதாக்குவதற்காக உள்ளூர் நபர், 26, இன்று செலாயாங்கின் பத்து மலையில் கைது செய்யப்பட்டார். இந்த சம்பவத்தில் தொடர்புடைய பல சந்தேக நபர்களை போலீசார் கண்காணித்து வருகின்றனர். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here