மோசடி செய்பவர்கள் அமைத்த போலி பப்ளிக் வங்கி இணைப்பைக் கிளிக் செய்ய வேண்டாம்

பெட்டாலிங் ஜெயா: https://pbebankonline.com இல் உள்ள போலி பப்ளிக் வங்கி இணைப்பைக் கிளிக் செய்து உங்கள் தனிப்பட்ட விவரங்களைப் பகிர்ந்து கொள்ள வேண்டாம். ஏனெனில் இது மோசடி செய்பவர்கள் பயன்படுத்தும் சமீபத்திய தந்திரமாகும் என்று போலீசார் கூறுகின்றனர்.

சிலாங்கூர் வணிக குற்ற புலனாய்வுத் துறை (சி.சி.ஐ.டி) தலைவர் உதவி ஆணையர் முஹம்மது யாசித் முஹம்மது யூ கூறுகையில், பெட்டாலிங் ஜெயாவில் 51 வயதான ஒரு பெண் இணைப்பைக் கிளிக் செய்து தனது வங்கி கணக்கில் சேமிப்பை இழந்து தனது வங்கி விவரங்களை பகிர்ந்து கொண்டார்.

அவர் புதன்கிழமை (மார்ச் 24) பெட்டாலிங் ஜெயா காவல் நிலையத்தில் ஒரு போலீஸ் புகாரினை பதிவு செய்தார். பாதிக்கப்பட்டவருக்கு பப்ளிக் வங்கியிடமிருந்து இணைப்புடன் ஒரு குறுஞ்செய்தி வந்தது, தனது கணக்கு பாதிக்கப்படக்கூடிய அதிக ஆபத்து இருப்பதாகக் கூறினார்.

பின்னர் அவர் இணைப்பைக் கிளிக் செய்து, அடுத்தடுத்த வழிமுறைகளைப் பின்பற்றி, அவரது தனிப்பட்ட விவரங்கள் மற்றும் அவரது ஆன்லைன் வங்கி மற்றும் கடவுச்சொல் விவரங்களை நிரப்பினார். அதன்பிறகு அவரது சேமிப்புகள் போய்விட்டன என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சிலாங்கூரில் இதுவரை RM33,500 இழப்புடன் இரண்டு வழக்குகள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன என்று ACP முஹம்மது யாசித் தெரிவித்தார். இணைப்பைக் கிளிக் செய்ய வேண்டாம் என்றும் அவர் மக்களுக்கு நினைவுறுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here