எஸ்ஓபியை மீறினாரா அஸ்மின் அலி?

புத்ராஜெயா: ஹரி ராயா எடில்ஃபிட்ரி கொண்டாட்டங்களின் முதல் நாளில் கோவிட் -19 தரமான இயக்க நடைமுறைகளை (எஸ்ஓபி) மீறியதாகக் கூறப்படும் விசாரணைகளுக்கு உதவ டத்தோ ஶ்ரீ முகமட் அஸ்மின் அலி மற்றும் அவரது குடும்ப உறுப்பினர்கள் வரவழைக்கப்படுவார்கள்.

அனைத்துலக வர்த்தக மற்றும் கைத்தொழில் அமைச்சராக இருக்கும் அஸ்மினின் குடும்ப உறுப்பினர்கள் தாண்டிவிட்டதாக குற்றம் சாட்டிய முகநூல் பயனரால் வைரஸ் சமூக ஊடகங்களில் வெளியிடப்பட்ட வைரஸ் தொடர்பாக வெள்ளிக்கிழமை (மே 14) பொலிஸ் அறிக்கை பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளதாக புத்ராஜெயா ஒ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் முகமட் ஃபட்ஸில் அலி தெரிவித்தார் மாவட்ட எல்லைகள் மற்றும் ஹரி ராயாவைக் கொண்டாடும் கூட்டத்தில் கலந்து கொண்டனர்.

ஹரி ராயா உடையில் அஸ்மினின் குடும்ப உறுப்பினர்கள் ஒன்றுகூடும் புகைப்படம் பேஸ்புக் இடுகையில் இணைக்கப்பட்டுள்ளது. இது வெள்ளிக்கிழமை வைரலாகி, பின்னர் சமூக ஊடகங்களில் எதிர்மறையான எதிர்வினைகளை ஈர்த்தது.

நாங்கள் தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 269 இன் கீழ் மற்றும் எஸ்ஓபி மீறப்பட்டதாகக் கூறப்படுகிறோம். ஆரம்ப விசாரணையில் மே 13 அன்று புத்ராஜெயாவில் உள்ள அஸ்மினின் உத்தியோகபூர்வ இல்லத்தில் இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்தது தெரியவந்தது.

அவரது குடும்ப உறுப்பினர்கள் உடனடி குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் வீடியோ கான்பரன்சிங் செய்யும் போது இந்த புகைப்படமும் எடுக்கப்பட்டது என்று அவர் சனிக்கிழமை (மே 15) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

நாங்கள் சாட்சிகளின் அறிக்கையை பதிவுசெய்து, விசாரணைக் கட்டுரையை (ஐபி) துணை அரசு வக்கீலுக்கு விரைவில் பரிந்துரைப்போம்.

ஒரு தனிநபரின் அல்லது ஒரு நிறுவனத்தின் நம்பகத்தன்மை மற்றும் பிம்பத்திற்கு தீங்கு விளைவிக்கும் கருத்துகள் அல்லது அறிக்கைகளை வெளியிட வேண்டாம் என்று நாங்கள் பொதுமக்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here