மிட்டியின் கடிதத்தை மீறாதீர்; விளைவுகளை சந்திக்காதீர்

கோலாலம்பூர்: உணவு மற்றும் பிற பானங்களுடன் தங்கள் வணிகத்தின் ஒரு பகுதியாக மதுபானங்களை விற்கும் வளாகங்கள் இன்னும் செயல்பட அனுமதிக்கப்படுகின்றன என்று கோலாலம்பூர் காவல்துறை தலைவர்  டத்தோ அஸ்மி அபு காசிம்  தெரிவித்துள்ளார்.

இதுபோன்ற வளாகங்கள் சம்பந்தப்பட்ட துறைகள் அல்லது அமைச்சகங்களால் அங்கீகரிக்கப்படும் வரை செயல்பட அனுமதிக்கப்படும் என்று அவர் கூறினார். மூட உத்தரவிடப்பட்ட தாமான் ஸ்ரீ ஹர்த்தமாஸில் உள்ள வணிக வளாகங்கள், இயக்கக் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவின் போது உணவு மற்றும் பானங்களை விற்க அனைத்துலக வர்த்தக மற்றும் தொழில்துறை அமைச்சகத்தின் (மிட்டி) ஒப்புதலை மீறியுள்ளதாக அவர் கூறினார்.

பிளாசா டமாஸில் இந்த வளாகம் மட்டுமே மதுபானங்களை விற்பனை செய்வதாக பிரிக்ஃபீல்ட்ஸ் போலீசாருக்கு புகார் வந்தது. ஆனால் அது உணவு மற்றும் பானங்களை விற்க மிட்டியின் ஒப்புதலைப் பெற்றது. இதனால் மிட்டி அளித்த ஒப்புதலை மீறுகிறது என்று  அஸ்மி வெள்ளிக்கிழமை (ஜூன் 4) தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

இதற்கு முன்னர், மாவட்டத்தில் மதுபானங்களை விற்கும் வணிக வளாகத்தை போலீசார் ஆய்வு செய்ததாகவும், கோவிட் -19 தரநிலை இயக்க நடைமுறைகளை (எஸ்ஓபி) மீறியதற்காக அதை மூடுமாறு அறிவுறுத்தியதாகவும் பிரிக்ஃபீல்ட்ஸ் ஓசிபிடி உதவி ஆணையர் அனுவார் ஒமர் தெரிவித்தார். ஒரு வளாகத்தில் மதுபானங்களை விற்பனை செய்வதாக சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகி வந்த தகவல்கள் போலீசாருக்கு கிடைத்ததாகவும், அது உணவு மற்றும் பானங்களை விற்க மிட்டியிடமிருந்து ஒப்புதல் பெற்றதாகவும் அவர் கூறினார்.

மிட்டியின் ஒப்புதல் கடிதத்தை தவறாக பயன்படுத்த வேண்டாம் என்று ஏசிபி அனுவார் அனைத்து வர்த்தகர்களுக்கும் நினைவுபடுத்தினார். கோவிட் -19 எஸ்ஓபியின் மீறல்களை நாங்கள் தீவிரமாகப் பார்க்கிறோம். எஸ்ஓபி மீறல்கள் குறித்த தகவல்களைக் கொண்டவர்கள் 03-22979222  பிரிக்ஃபீல்ட்ஸ் போலீசாரையோ அல்லது அருகில் உள்ள காவல் நிலையத்தை தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டுக்கொள்கிறோம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here