இரு குழுக்களிடையே சண்டை; விசாரணை தொடங்கியது

பெட்டாலிங் ஜெயா: பூச்செடிகள் மற்றும் பார்க்கிங் இடம் குறித்து  கேமராவில் சிக்கிய இரு குழுக்களுடையே சண்டை குறித்து விசாரிக்க போலீசார் அழைத்திருக்கின்றனர்.  ஷா ஆலம் காவல்துறைத் தலைவர் பஹாருடின் மாட் தைப், இந்த விவகாரம் தொடர்பாக தங்களுக்கு இரண்டு போலீஸ் அறிக்கைகள் கிடைத்ததாகக் கூறினார்.

ஷாஆலம் பிரிவு 24 இல் உள்ள ஒரு வீட்டுவசதி பகுதியில் வெள்ளிக்கிழமை பிற்பகல் 3 மணியளவில் சூடான வாதம் நடந்தது என்று விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டதாக பஹாருடின் கூறினார். பானை செடிகள் மற்றும் பார்க்கிங் இடங்கள் தொடர்பான தகராறில் இருந்து இந்த சண்டை உருவானதாக நம்பப்படுகிறது.

இரு தரப்பினரும் தங்களது போலீஸ் அறிக்கைகளை வாபஸ் பெற்றிருந்தாலும், விசாரணைகள் தொடரும் என்றும் சம்பந்தப்பட்டவர்கள் அனைவரும் தங்கள் அறிக்கைகளை வழங்க அழைக்கப்படுவார்கள் என்றும் பஹாருடின் கூறினார். ஒரு முடிவுக்கு விசாரணைக் கட்டுரை விரைவில் துணை அரசு வக்கீலுக்கு அனுப்பப்படும்.

இந்த சம்பவத்தின் வீடியோவில், பின்னர் வைரலாகி, பல பெண்கள் சில ஆண்களுடன் வார்த்தைப் போரில் ஈடுபடுவதைக் காண முடிந்தது. இது பின்னர் ஒருவருக்கொருவர் தள்ளி, பானை செடிகள் உள்ளிட்ட பொருட்களை தூக்கி எறிந்தது. ஆண்களில் ஒருவர் கையில் ஒரு கூர்மையான பொருளைப் பிடிப்பதும் காணப்பட்டது.

தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 427, 269, மற்றும் 148 ன் கீழ் மற்றும் கோவிட் -19 எஸ்ஓபிகளை மீறியதற்காக இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாக பஹாருடின் கூறினார். குற்றவாளிகள் எனக் கருதப்படுபவர்களுக்கு சிறைத்தண்டனை அல்லது அபராதம் விதிக்கப்படலாம்.

1 COMMENT

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here