இனவெறி வாடிக்கையாளரை தங்களது வியாபாரப் பட்டியலில் இருந்து நீக்கிய பேக்கரி (அனிச்சல்) கடை

பெட்டாலிங் ஜெயா: பெட்டாலிங் ஜெயாவில் ஆன்லைன் அடிப்படையிலான பேக்கரியில் வேலை செய்பவர்களின் இனத்தை அறிந்து கொள்ளக் கோரிய ஒரு வாடிக்கையாளரின்  இனவெறி காரணமாக தங்களின் வர்த்தக பட்டியலில் இருந்து அந்நபரை வெளியேற்றியது. மலேசியாவில் இத்தகைய பாகுபாடு மற்றும் வெறுப்புக்கு சகிப்புத்தன்மை இருக்கக்கூடாது என்று கூறி, Thirty One Fine Bakes இன்ஸ்டாகிராம் மற்றும்  வாட்ஸ்அப் உரையாடலின் ஸ்கிரீன் விவரங்களை வெளியிட்டது.

நிறுவன உரிமையாளரின் இனம் குறித்து அந்த நபரிடமிருந்து இது முதலில் ஒரு வினவலைப் பெற்றது. அதற்கு பேக்கரி இது ஒரு பல்லின வணிகம் என்று பதிலளித்தது மற்றும் அவர்களின் கேள்விக்கு பின்னால் இருந்த காரணத்தை கேள்வி எழுப்பியது. அந்த நபர் குறிப்பிட்ட இனத்தைச் சேர்ந்த பொருட்களை வாங்க விரும்பாததால் ஒரு குறிப்பிட்ட இனத்தைச் சேர்ந்த தொழிலாளர்கள் இருக்கிறார்களா என்பதை அறிய விரும்புவதாக பதிலளித்தார்.

இனவெறி மற்றும் பாகுபாடு இந்த நாட்டின் ஆழமான வேரூன்றிய நோய்கள். இந்த நிறுவனத்தில் அதற்கு இடமில்லை என்பதை உறுதிப்படுத்தவும், அதைப் பார்க்கும்போது அதை அழைக்கவும் நாங்கள் பணியாற்றுகிறோம்.

இந்த நிறுவனம் எந்தவொரு பாரபட்சமும் இல்லாமல், தனிப்பட்ட முறையில் மற்றும் தொழில் ரீதியாக வளர ஒரு இடமாகும். உங்கள் அருவருப்பான கருத்துக்கள் காரணமாக, ஒரு வாடிக்கையாளராக உங்களை இழந்ததில் நாங்கள் மகிழ்ச்சியடைவோம் என்று நாங்கள் வருத்தப்படுவதில்லை. ஆல் தி பெஸ்ட் அது தனது பதிலில் கூறியது.

Thirty One Fine Bakes வாடிக்கையாளரின் அடையாளத்தை அதன் இன்ஸ்டாகிராம் இடுகையில் வைத்திருந்தது. ஆனால் இந்த பிரச்சினையை மக்களுக்கு உணர்த்துவதற்காக இந்த சம்பவத்தை பகிர்ந்து கொள்ள விரும்புவதாகத் தெரிவித்தது. பேக்கரி நெட்டிசன்கள் மற்றும் அதன் வாடிக்கையாளர்களின் ஆதரவைப் பெற்றது. சிலர் இனவெறிக்கு எதிராக எழுந்து நின்ற கடைக்கு நன்றி தெரிவித்தனர். பேக்கரியின் பதிலை பிருதிவிராஜ் கிருஷ்ணசாமி பாராட்டினார். அது அந்த குறிப்பிட்ட வாடிக்கையாளரை இழந்திருக்கலாம். ஆனால் அவர் மூலமாக இன்னொருவரைப் பெற்றிருக்கலாம் என்று கூறினார்.

“பரிதாபம்! இத்தகைய முட்டாள்தனமான மற்றும் இனவெறி கொண்டவர்களுக்கு பெயரிடுவதும் வெட்கப்படுவதும் மிகச் சிறந்த செயலாகும்! நீங்கள் அதை மிகவும்  கண்ணியத்துடனும் கையாண்டீர்கள், ”என்று பேக்கரியின் செயல்களைப்  ஹிபா ஃபாரூக் பாராட்டினர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here