8 வயது சிறுவனின் சட்டையில் புகுந்த கருநாகம்; 30 நிமிடங்களாக பயங்கர அனுபவத்தை சந்தித்த ஜோகூர் சிறுவன்

ஜோகூர் பொந்தியானில் நடந்த ஒரு சம்பவத்தில் பாம்பு (கரு நாகம்) அணிந்திருந்த சட்டைக்குள் நுழைந்தபோது, ​​எட்டு வயது சிறுவன் கிட்டத்தட்ட அரை மணி நேரம் ஒரு பயங்கரமான அனுபவத்தை எதிர்கொண்டான்.

நேற்று சம்பவ இடத்திற்கு வந்தவுடனேயே பாதிக்கப்பட்டவரின் சட்டையில் இருந்து சுமார் 0.5 மீட்டர் நீளமுள்ள ஒரு கரு நாகத்தை பணிக்குழு கண்டுபிடித்ததாக மாநில தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் செய்தித் தொடர்பாளர் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்ட சிறுவன் வீட்டில் பொருட்கள் அடுக்கி வைக்கும் அறைக்குள் சென்றபோது பாம்பு சட்டைக்குள் நுழைந்ததாக நம்பப்படுகிறது. டிராலரைப் பயன்படுத்தி ஊர்வனவற்றைப் பிடிப்பதற்கு முன்பு தீயணைப்பு வீரர்கள் குழந்தையின் ஆடைகளை வெட்டினர் என்று அவர் கூறினார்.

செயல்பாட்டுத் தலைவர் முகமட் நூர் பர்மன் தலைமையிலான மூன்று உறுப்பினர்கள் தேவையான சில உபகரணங்களுடன் சென்றனர். கரு நாகத்தை பிடித்ததோடு பாதிக்கப்பட்டவருக்கு எந்த காயமும் ஏற்படவில்லை என்று அவர் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here