சவக்கிடங்காக பயன்படுத்த தெங்கு அம்புவான் ரஹிமா மருத்துவமனைக்கு மஇகா கொள்கலனை நன்கொடையாக வழங்கியது

கிள்ளான்:  தெங்கு அம்புவான் ரஹிமா மருத்துவமனை (HTAR) இன் நிலையை அறிந்தவுடன்  ஏதாவது செய்ய வேண்டும் என்று மஇகா முடிவு செய்தது. பாரிசான் நேஷனலின் உறுப்பு கட்சியான மஇகா  உடனடியாக ஒரு கொள்கலன் வாங்கி மருத்துவமனைக்கு அனுப்பியது.

அவசரநிலை காரணமாக, சுகாதார அமைச்சகத்திற்கு தெரிவிக்காமல் உடனடியாக கொள்கலனை வாங்கி அனுப்பினோம் என்று கட்சித் தலைவர் டான் ஸ்ரீ எஸ்.ஏ. விக்னேஸ்வரனுக்கு ஊடக அதிகாரியாக இருக்கும் எல்.சிவசுப்பிரமணியம் கூறினார். அமைச்சகம் வழங்கிய பச்சை விளக்கு இல்லாததால், மருத்துவமனை நிர்வாகத்தால் கொள்கலனை ஏற்க முடியவில்லை.

விக்னேஸ்வரன் பின்னர் சுகாதார அமைச்சரை (டத்தோ ஶ்ரீ டாக்டர் ஆதாம் பாபா) அழைத்து பேசினார் மேலும் அவர் தனது அமைச்சின் தலைமைச் செயலாளருக்கு மருத்துவமனை இயக்குநரை அழைத்து (டாக்டர் சுல்கர்னைன் முகமட் ராவி) கொள்கலன் ஏற்றுக்கொள்ளும்படி உத்தரவிட்டார் என்று சிவசுப்பிரமணியம் கூறினார்.

எம்.ஐ.சி நன்கொடையளித்த கொள்கலனை மருத்துவமனை ஏற்றுக்கொண்டது, இது கட்சிக்கு RM35,000 செலவானது. இந்த கொள்கலனை HTAR க்கு வழங்குவதற்காக பணிபுரிந்த விக்னேஸ்வரனின் அணியின் உறுப்பினர் முகமட் அஸ்ஹர் ஒஸ்மான் ஒரு டிக்டோக் வீடியோவை வெளியிட்டபோது, ​​மருத்துவமனை கொள்கலனை நிராகரித்ததாக கூறியது (மருத்துவமனை) மறுநாள் பல கொள்கலன்களைப் பெறுகிறது.

அஸ்ஹர் அடுத்தடுத்த வீடியோவை வெளியிட்டார். பிரச்சினை தீர்க்கப்பட்டது மற்றும் மருத்துவமனை கொள்கலனை ஏற்றுக்கொண்டது. HTAR தனது முகநூல் பக்கத்தில் மஇகாவிற்கு நன்றி தெரிவித்துள்ளது.

கிள்ளான் மாவட்டம் மற்றும் சிலாங்கூரில் கோவிட் -19 தொற்றுநோயை நிர்வகிப்பதற்கும், எஞ்சியுள்ள இடங்களுக்கு ஒரு கொள்கலன் நன்கொடை வழங்கியதற்கும் மஇகாவிற்கு நன்றி தெரிவிக்க HTAR விரும்புகிறது.

சிம்பாங் லீமா தகனத்தின் செயல்பாட்டு நேரத்தை தினமும் இரவு 9 மணி வரை நீட்டிக்க கிள்ளான் நகராண்மை கழகத்திடம் கோரிக்கையை முன் வைத்திருக்கிறது. தற்போதைய இயக்க நேரம் மாலை 5 மணி வரை மட்டுமே என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here