செளவ் கிட் சந்தை நாளை 24ஆம் தேதி தொடங்கி 30ஆம் தேதி வரை மூடப்படும்; புடு சந்தையும் 29ஆம் தேதி வரை செயல்படாது

கோலாலம்பூர் : இங்குள்ள ராஜா பாட் சந்தை அல்லது செளவ் கிட் சந்தை சனிக்கிழமை (ஜூலை 24) முதல் ஜூலை 30 வரை ஏழு நாட்கள் சுத்திகரிப்பு பணிகளுக்காக மூடப்படும். கோலாலம்பூர் நகராண்மைக் கழகம் (டி.பி.கே.எல்) தனது முகநூல் பக்கத்தில் வெளியிட்டுள்ள அறிவிப்பின் மூலம், மூடலின் போது, ​​எந்தவொரு வணிக நடவடிக்கைகளும் சந்தையில் மேற்கொள்ளப்படாது என்று கூறினார்.

“டிபிகேஎல் எந்தவொரு தரப்பினருக்கும் எதிராக அமலாக்க நடவடிக்கை எடுக்கும்” என்று அறிவிப்பில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. புடு சந்தையும் இன்று முதல் ஜூலை 29 வரை ஏழு நாட்கள் சுத்திகரிப்புக்காக மூடப்பட்டுள்ளது.

பினாங்கில், செபராங் ப்ராய் நகர சபை (எம்.பி.எஸ்.பி) தனது கிளை அலுவலகத்தை புக்கிட் மெர்தாஜாமின் ஜாலான் பெத்தோக்கில் இன்று முதல் ஜூலை 28 வரை தற்காலிகமாக மூடியது அல்லது கட்டிடத்தில் கண்டுபிடிக்கப்பட்ட கோவிட் -19 தொற்றின் காரணமாக ஒரு பிற்பகுதி வரை மூடப்பட்டது.

மேயர் டத்தோ ரோசாலி மொஹமட், கிளை அலுவலகத்தில் 17 அமலாக்க ஊழியர்கள் கோவிட் -19 தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டத்தை  அடுத்து, செபராங் ப்ராய் தெங்கா மாவட்ட சுகாதார அலுவலகத்தில் இருந்து தகவல் வெளியாகி இருந்தது.

“கிளை அலுவலகத்தில் MBSP இன் அமலாக்க மற்றும் கால்நடை பிரிவுகளில் இருந்து மொத்தம் 398 ஊழியர்கள் உள்ளனர், அவர்களில் 17 பேர் கோவிட் -19 நோயால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர், எனவே வைரஸ் பரவுவதைத் தடுக்க தற்காலிகமாக அதை மூடுவதற்கான உடனடி நடவடிக்கை எடுத்தோம்.

MBSP உடன் தொடர்பு கொள்ள விரும்பும் பொது உறுப்பினர்கள் பெர்டாவிலுள்ள அதன் அலுவலகத்திற்குச் செல்லலாம் அல்லது www.mbsp.gov.my என்ற இணையதளத்தைப் பார்வையிடலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here