செப்டம்பர் நடுப்பகுதியில் இளைஞர்களுக்கான தடுப்பூசி தொடங்கப்படும்

புத்ராஜெயா: செப்டம்பர் நடுப்பகுதியில் மலேசியா இளைஞர்களுக்கு தடுப்பூசி போடத் தொடங்கும் என்று சுகாதார அமைச்சகம் உறுதி செய்துள்ளது. ஆகஸ்ட் 12 தேதியிட்ட ஒரு சுற்றறிக்கையில் சுகாதார தலைமை இயக்குநர்  டான் ஸ்ரீ டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லா 12 முதல் 15 வயதுக்குட்பட்டவர்கள் மற்றும் 16 முதல் 17 வயதுக்குட்பட்டவர்கள் மட்டும்  என்று  அவர் கூறினார்.

தேசிய கோவிட் -19 நோய்த்தடுப்பு திட்டம் அமைச்சர் கைரி ஜமாலுதீன் வெள்ளிக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 13) ஒரு ட்வீட்டில், அடிப்படை மருத்துவ நிலைமைகள் உள்ள இளைஞர்களுக்கு முதலில் முன்னுரிமை அளிக்கப்படும் என்று கூறினார்.

அடுத்த வாரம் JKJAV (கோவிட் -19 தடுப்பூசி வழங்கலுக்கான அணுகலை உறுதி செய்வதற்கான சிறப்பு குழு) மூலம் ஒரு அறிவிப்பு வெளியிடப்படும். இது பருவநிலை மற்றும் சமீபத்திய புதுப்பிக்கப்பட்ட மருத்துவ வழிகாட்டுதல்களின்படி இளம் பருவத்தினருக்கான கோவிட் -19 தடுப்பூசிகள் எவ்வாறு செயல்படுத்தப்படும் என்று விவரிக்கப்படும் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here