தடுப்பூசி போட்டு கொள்ளாத சார்ஜென்ட் குறித்து ஆயுதப்படை முடிவு செய்யட்டும்; ஹிஷாமுடின் கருத்து

கோவிட் -19 தடுப்பூசியை நிராகரித்ததற்காக பணி நீக்கம் செய்யப்பட்ட ஒரு சார்ஜெண்டை மீண்டும் சேர்ப்பது குறித்து முடிவெடுக்க ஆயுதப்படைகளுக்கு விட்டுவிடுவதாக பாதுகாப்பு அமைச்சர் ஹிஷாமுடின் உசேன் கூறினார். சார்ஜென்ட் தடுப்பூசி போடத் தயாரானால், அவரை மீண்டும் சேர்ப்பதற்கு ஆயுதப்படைகள் பரிசீலிக்கும் என்று நான் நம்புகிறேன்.

எனவே அது அவரின் பொறுப்பாகும். மேலும் (அவரது தலைவிதியின் படி) முடிவு ஆயுதப்படைகளால் எடுக்கப்பட வேண்டும் என்று அவர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார். மந்தை நோய் எதிர்ப்பு சக்தியை அடைய பணியாளர்களுக்கு தடுப்பூசி போடுவது கட்டாயமாகும்.

வான் ராம்லி வான் செமானுக்கு கடந்த மாதம் 19 வருட சேவைக்குப் பிறகு எந்த ஒழுக்கப் பதிவும் இல்லாமல் நேர்மையற்ற டிஸ்சார்ஜ் வழங்கப்பட்டது. அவர் தனது ஓய்வூதியத்தை இழக்கிறார்.

ராணுவ வீரர்களுக்கு தடுப்பூசி போடவில்லை என்றால், அவர்கள் தங்கள் குடும்ப உறுப்பினர்கள் மற்றும் அவர்களைச் சுற்றியுள்ளவர்களுக்கு தொற்று ஏற்படும் அபாயம் இருப்பதாக ஹிஷாமுதீன் கூறினார். கடந்த வாரம், இராணுவத் தலைவர் ஜம்ரோஸ் முகமட் ஜைன், வான் ராம்லிக்கு தடுப்பூசி போட வேண்டும் என்ற நிபந்தனையின் பேரில் அவரை ஏற்கத் தயாராக இருப்பதாகக் கூறினார்.

சிப்பாய் நான்கு ஆலோசனை அமர்வுகளுக்கு உட்படுத்தப்பட்டதாகவும், ஆனால் தடுப்பூசியை மறுப்பதில் உறுதியாக இருந்தார் என்றும் அவர் கூறினார். கோவிட் -19 தொற்றுநோய்க்கு எதிரான போரில் ஆயுதப்படைகளின் முயற்சிகளை ஒருங்கிணைக்க தனது அமைச்சகம் ஒரு குழுவை அமைக்கும் என்று ஒரு தனி விஷயத்தில் ஹிஷாமுடின் கூறினார்.

இக்குழுவுக்கு அவரது துணைத்தலைவர் இக்மல் ஹிஷாம் அப்துல் அஜீஸ் தலைமை தாங்குவார்.  ஹிஷாமுடின், பாதுகாப்பு அமைச்சகம் மற்றும் ஆயுதப்படைகளுக்கு நாடு முழுவதும் உள்ள ராணுவ மருத்துவமனைகள் உட்பட பல நன்மைகள் இருப்பதாக கூறினார். நாங்கள் ஒரு குழுவாக எவ்வாறு செயல்படலாம் என்பதற்கான கருத்துகளையும் பரிந்துரைகளையும் பெற நாங்கள் அங்கு செல்வோம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here