15ஆம் பொதுத்தேர்தலில் மக்கள் சக்தி கட்சிக்கு போட்டியிட வாய்ப்பு – ஜாஹித் தகவல்

பாரிசான் நேஷனல் தலைவர் அஹ்மத் ஜாஹித் ஹமிடி கூட்டணியை விட்டு வெளியேறியவர்களை கடுமையாக சாடியுள்ளார்.அவர்கள் அதிகாரம் மற்றும் பணம் பற்றி மட்டுமே அக்கறை கொண்ட கண்ணியமற்ற கோழைகள் என்று விவரித்தார். மக்கள் சக்தியின் வருடாந்திர பொதுக் கூட்டத்தில் பேசிய ஜாஹித், குற்றவாளிகள் நீதிமன்றக் குற்றச்சாட்டுகளை எதிர்கொள்ள பயப்படுவதாகவும் கூறினார்.

GE14 இல் இருந்து, சுமார் 15 அம்னோ நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் பெர்சத்துவில் சேர விலகினர். அதே நேரத்தில் லாபுவான் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் ரோஸ்மான் இஸ்லி, வாரிசானுடன் சேர்ந்தார்.

நாங்கள் (பிஎன்) தோற்றுப்போன பிறகு பல நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் அதிகாரம் மற்றும் பணத்தின் காரணமாக கட்சி தாவிய போது நாங்கள் ஏமாற்றப்பட்டதாக உணர்கிறோம். ஆனால் மக்கள் சக்தியின் வலுவான ஆதரவு எப்பொழுதும் இருந்து வந்திருக்கிறது.

அனைத்து பிஎன் கூறுகளும், அடுத்த பொதுத் தேர்தலுக்கு தங்கள் கட்சியின் தலைமைக்கு விசுவாசமாக இருப்பதன் மூலமும் தேர்தலுக்கு சரியான வேட்பாளர்களைத் தேர்ந்தெடுப்பதன் மூலமும் தயாராக வேண்டும் என்றார்.

முன்னதாக ஜாஹித், பிஎன் முன்னாள் இந்து உரிமை நடவடிக்கை படை (ஹிண்ட்ராப்) நிறுவனர்களால் நிறுவப்பட்ட இந்திய அடிப்படையிலான கட்சியான மக்கள் சக்தியில் இருந்து வேட்பாளர்களை நிறுத்தலாம் என்று கூறினார்.

மக்கள் சக்தி பல வருடங்களாக கூட்டணிக்கு ஆதரவாக இருந்தாலும் BN இன் ஒரு பகுதியாக இல்லை. கட்சியின் தலைவர் ஆர்எஸ் தனேந்திரன், கட்சியின் வேட்பாளர்களை ஜிஇ 15 இல் நிறுத்துமாறு கேட்டுக் கொண்டார் என்றும், இது பிஎன் விவாதிக்கப்படும் என்றும் ஜாஹித் கூறினார். (நான் நம்புகிறேன்) அவர்களின் வேட்பாளர்களுக்கு பாராளுமன்ற அல்லது மாநில சட்டசபை இடங்களில் இடம் கொடுப்போம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here