கடனில் சிக்கியுள்ள தங்களது ஊழியர்களை அடையாளம் கண்டு உதவ காவல்துறை ஈடுபட்டுள்ளது

அதிக கடன் சுமைகளில் சிக்கித் தவிக்கும் பணியாளர்களை அடையாளம் காணும் பணியில்  மலேசியா காவல்துறை ஈடுபட்டுள்ளது. துணை போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் ஜெனரல் டத்தோஸ்ரீ மஸ்லான் லாசிம் கூறுகையில், இந்த கடன் பெருமளவில் கடன்பட்ட ஊழியர்களையும் அதிகாரிகளையும் கேள்விக்குரிய மற்றும் விரும்பத்தகாத நடைமுறைகளில் வீழ்த்துவதைத் தடுக்கிறது.

ஓய்வூதியம் பெறுவோர் மற்றும் தேவைப்படும் பணியாளர்களை, குறிப்பாக தங்கள் குழந்தைகளை படிக்க அனுப்ப விரும்புபவர்கள் அல்லது  தனிப்பட்ட அல்லது குடும்ப பிரச்சனைகள் உள்ளவர்கள் போன்ற பெரும் கடனில் சிக்கியிருப்பவர்களை நாங்கள் பார்க்கிறோம் என்று மஸ்லான் கூறினார்.

கடனில் இருக்கும்போது, ​​அவர்களின் சம்பளம் குறையும். அதன்பிறகு அவர்களின் நலனில் அக்கறை செலுத்த வேண்டியிருக்கும். ஏனெனில் அவர்களின் கடமைகள் பொருத்தமற்ற சூழ்நிலைகளால் சமரசம் செய்யப்படலாம் என்று அவர் கூறினார்.  ஞாயிற்றுக்கிழமை (அக். 3) இங்குள்ள ஜோகூர் போலீஸ் தடுப்பில் 20 காவல் ஓய்வு பெற்றவர்களுக்கு Police Heritage Fund வழங்கியபின் செய்தியாளர்களிடம் தெரிவித்தார்.

புக்கிட் அமான் உள் பாதுகாப்பு மற்றும் பொது ஒழுங்கு துறை (KDNKA) துணை இயக்குனர் டத்தோ கசூஹ்தி அலி மற்றும் ஜோகூர் போலீஸ் தலைவர் டத்தோ அயோப் கான் மைடின் பிட்சை ஆகியோர் உடனிருந்தனர். இதற்கிடையில், இந்த ஆண்டு ஜனவரி முதல் மே வரை போலீஸ் பாரம்பரிய நிதியில் (TAWP) இருந்து நாடு முழுவதும் மொத்தம் 887 காவல்துறை ஓய்வு பெற்றவர்கள் RM1.59 மில்லியன் நன்கொடை பெற்றுள்ளதாக மஸ்லான் கூறினார்.

போலீஸ் ஓய்வு பெற்றவர்களின் நலனில் TAWP முக்கிய பங்கு வகிக்கிறது. எனவே உதவி தேவைப்படும் ஓய்வூதியர்களை, குறிப்பாக கோவிட் -19 வெடிப்பால் பாதிக்கப்பட்டவர்களை நாங்கள் அணுக இருக்கிறோம் என்று அவர் கூறினார். அவரைப் பொறுத்தவரை, காவல்துறை பாரம்பரிய நிதியின் கீழ் ஐந்து வகையான உதவிகள் உள்ளன.அதாவது இறுதிச் செலவுகள் (RM1,500), போக்குவரத்து (RM1,000), மருத்துவம் (RM5,000), கல்வி (RM3,000) மற்றும் இயற்கை பேரழிவுகள் (RM10,000) ஆகியவையாகும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here