நகரும் காரில் இருந்து கீழே விழுந்த பெண்ணின் வைரல் வீடியோ குறித்து போலீசார் விசாரணை

ஷா ஆலம்: நகரும் காரில் இருந்து வெளியேற முயன்ற பெண் கீழே விழுந்த வீடியோ சமூக வலைதளங்களில் வைரலானதை அடுத்து போலீசார் விசாரணையை தொடங்கியுள்ளனர். ஷா ஆலம் OCPD  பஹாருதீன் மாட் தாயிப் கூறுகையில், இந்த சம்பவம் ஞாயிற்றுக்கிழமை (அக்டோபர் 3) பிற்பகல் 2.40 மணியளவில் ஜாலான் யுனிசெல், பிரிவு 7 க்கு அருகில் நிகழ்ந்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

ஒரு கார் அதன் அபாய விளக்குகளுடன் மெதுவாகச் செல்வதை வீடியோ காட்டுகிறது. அது சமிஞ்சை விளக்கை நெருங்கும்போது, ​​ நகரும் வாகனத்தில் இருந்து ஒரு பெண்  விழும் முன் கதவைத் திறப்பதைக் காணலாம் என்று அவர் திங்களன்று (அக்டோபர் 4) ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

இந்த சம்பவம் குறித்து இதுவரை எந்த போலீஸ் அறிக்கையும் பதிவு செய்யப்படவில்லை என காசோலைகளில் தெரியவந்ததாக அவர் கூறினார். வாகனமோட்டியையும் பெண்ணையும் மேலதிக விசாரணைகளுக்கு உதவ முன்வருமாறு நாங்கள் வலியுறுத்துகிறோம்.

இந்த வழக்கு குறித்த எந்த தகவலுடனும் பொதுமக்களை உடனடியாக காவல்துறையைத் தொடர்பு கொள்ளுமாறு நாங்கள் கேட்டுக்கொள்கிறோம் என்று அவர் கூறினார். சம்பவம் குறித்து எந்த துல்லியமான உண்மைகளும் இல்லாமல் இந்த சம்பவத்தை ஊகிக்க வேண்டாம் என்று பொதுமக்களுக்கு அறிவுறுத்தினார். தகவல் உள்ளவர்கள் சிலாங்கூர் போலீஸ் ஹாட்லைனை 03-2052 9999 ல் தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டுக் கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here