முழு தடுப்பூசி போட்டுக் கொண்ட அனைத்துலக வருகையாளர்களுக்கான தனிமைப்படுத்தல் 7 நாட்களாக குறைப்பு

முழு தடுப்பூசி போட்டு கொண்டவர்கள்  அனைத்துலக வருகைகள் மற்றும் நெருங்கிய தொடர்புகள் ஆகியவற்றிக்கான கால நேரத்தை திங்கள்கிழமை (அக்டோபர் 18) முதல் மலேசியா குறைத்துள்ளது என்று பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப்  தெரிவித்தார். நெருங்கிய தொடர்புகளுக்காக, அவர்கள் ஏழு நாட்களுக்கு வீட்டு தனிமைப்படுத்தலுக்கு உட்படுத்தப்பட வேண்டும் என்று பிரதமர் கூறினார்.

ஒரு டோஸ் தடுப்பூசி போடப்பட்ட அல்லது தடுப்பூசி போடப்படாத நெருங்கிய தொடர்புகள் 10 நாட்களுக்கு வீட்டு தனிமைப்படுத்தலுக்கு உட்படுத்தப்பட வேண்டும். முழுமையாக தடுப்பூசி போடப்பட் அனைத்துலக சர்வதேச பயணிகளுக்கு, அவர்கள் வந்தவுடன் ஏழு நாட்களுக்கு தனிமைப்படுத்தப்பட வேண்டும் என்று அவர் கூறினார்.

வெள்ளிக்கிழமை (அக்டோபர் 15) நடைபெற்ற கோவிட் -19 தொற்றுநோய் மேலாண்மை கூட்டத்தில் புதிய விதிகள் முடிவு செய்யப்பட்டதாக பிரதமர் கூறினார்.  அனைத்து சர்வதேச வருகையாளர்களும் 14 நாட்களுக்கு தனிமைப்படுத்தலுக்கு உட்படுத்தப்பட வேண்டும் என்று தெரிவிக்கப்பட்டது. செப்டம்பர் 27 அன்று தொழில்நுட்ப பணிக்குழு தொற்றுநோய் மேலாண்மை கூட்டத்தில் சமர்ப்பிக்கப்பட்ட உம்ராவின் நோக்கத்திற்காக அனைத்துலக பயணத்திற்கான ஒரு SOPயை தொடர்ந்து அக்டோபர் 11 அன்று மாநிலங்களுக்கு இடையேயான பயணங்களை அனுமதித்தது.

அது தொடர்பாக, திங்கள் முதல் அமலுக்கு வரும் MyTravelPass தேவையை நீக்கும் முடிவைத் தொடர்ந்து யாத்ரீகர்கள் உம்ரா செய்ய அனுமதிக்கப்படுகிறார்கள் என்று பிரதமர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here