மலேசிய போதைப்பொருள் சந்தேக நபர், பிலிப்பைன்ஸ் போலீசார், ராணுவத்தினருடன் நடந்த துப்பாக்கிச் சூட்டில் கொல்லப்பட்டார்

தெற்கு பிலிப்பைன்ஸ் மாநிலமான தாவி- தாவியில் உள்ள ஒரு கடலோர கிராமத்தில் வார இறுதியில் ஒரு மலேசிய போதைப்பொருள் வியாபாரி மற்றும் அவரது பிலிப்பைன்ஸ் கூட்டாளி சுட்டுக் கொல்லப்பட்டனர்.

மணிலா டைம்ஸ் போதைப்பொருள் அமலாக்க குழுவின் தலைவரான போலிஸ் பிரிக் ஜெனரல் ரெமுஸ் மதீனா, சபாஹான் மற்றும் தாவி-தாவியில் உள்ள சீதாங்காய் நகரத்தில் வசிப்பவர் கைது செய்வதை எதிர்த்ததாகவும், போலீஸ்காரர்கள் மற்றும் வீரர்களுடன் துப்பாக்கிச் சண்டையில் ஈடுபட்டதாகவும் கூறினார்.

ஏறக்குறைய 11 மில்லியன் பெசோக்கள் (RM900,000) மதிப்புள்ள 1.5 கிலோ சியாபு அல்லது கிரிஸ்டல் மெத் மற்றும் மரிஜுவானா மற்றும் சந்தேக நபர்களின் ஸ்பீட்போட் உட்பட இரண்டு .45 காலிபர் துப்பாக்கிகள் மற்றும் அடையாள அட்டைகளை போலீசார் மீட்டதாக கூறப்படுகிறது.

போலீஸ் கடத்தலில் ஈடுபட்டதாக குற்றம் சாட்டப்பட்ட இருவரையும் கைது செய்ய காவல்துறை-இராணுவக் குழு செயல்பட்டபோது துப்பாக்கிச் சண்டை வெடித்தது என்று பிலிப்பைன்ஸ் தேசிய போலீஸ் (பிஎன்பி) தலைவர் ஜெனரல் கில்லர்மோ எலேசர் கூறினார்.

கோவிட் -19 சுகாதார நெருக்கடி மற்றும் பொது குற்றவியல் எதிர்ப்பு மற்றும் உள்நாட்டு பாதுகாப்பு நடவடிக்கைகளுக்கு பதிலளிக்கும் விதமாக சட்ட அமலாக்கம் மற்றும் பொது பாதுகாப்பு கடமைகளில் பிஎன்பி ஆக்கிரமித்திருந்தாலும் சட்டவிரோத போதைப்பொருள் எதிர்ப்பு நடவடிக்கைகள் விடாமல் தொடரும் என்று கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here