பனிசறுக்கு போட்டி விளையாட்டில் வெள்ளி பதக்கம் வென்று நாட்டிற்கு பெருமை சேர்த்திருக்கும் ஶ்ரீ அபிராமி

இளம் தேசிய பனிசறுக்கு வீராங்கனையான சி.ஸ்ரீ அபிராமி நேற்று எஸ்தோனியாவில் நடந்த நார்வா கோப்பை 2021 இன் Cubs B girls’ free-skating பிரிவில் (வெள்ளி பதக்கம்) இரண்டாம் இடத்தைப் பிடித்தார்.   மலேசியாவின் பனிசறுக்கு இளவரசி என்று அழைக்கப்படும் ஒன்பது வயது சிறுமி 16 ஸ்கேட்டர்களில் 26.55 புள்ளிகளைப் பெற்று இரண்டாவது இடத்தைப் பிடித்தார்.

போட்டி நடைபெற்ற நாட்டை சேர்ந்த அரினா வோவோடினா 29.10 புள்ளிகளுடன் போட்டியின் ஏழாவது இடத்தை பிடித்தார். அரினாவின் சக நாட்டு வீராங்கனையான எலிசவெட்டா மார்ட்ஜுகோவா 26.52 புள்ளிகளுடன் மூன்றாவது இடத்தைப் பிடித்தார்.

கடந்த ஆண்டு மார்ச் மாதம் முதல் லாட்வியாவில் பயிற்சி பெற்று வரும் ஒரு  ஸ்ரீ அபிராமி, எஸ்தோனியாவில் இரண்டாவது இடத்தைப் பிடித்ததில் மகிழ்ச்சியடைந்தார். மேலும் தனக்கு ஆதரவாக இருந்த மலேசியர்களுக்கு நன்றி தெரிவித்தார். என்னை ஆசிர்வதித்து ஆதரவளித்த அனைத்து மலேசியர்களுக்கும் நன்றி என்று அவர் இன்று ஊடகங்களுடன் பகிர்ந்து கொண்ட ஒரு சிறிய வீடியோவில் கூறினார்.

நவம்பர் 11 ஆம் தேதி லிதுவேனியாவில் போட்டியிடும் போது, ​​கடின பயிற்சியைத் தொடர்வதாகவும், மற்றொரு வெற்றிக்கு நடனமாட முயற்சிப்பதாகவும் ஸ்ரீ அபிராமி சுட்டிக்காட்டினார்.

இதற்கிடையில், அவரது தந்தை, பி.சந்திரன் தனது மகளுக்கு அளித்த ஆதரவிற்காக அனைத்து மலேசியர்களுக்கும் தனது நன்றியைத் தெரிவித்தார்.   பல்வேறு நிலைகளில் 50 க்கும் மேற்பட்ட தங்கப் பதக்கங்களை வென்றுள்ள ஸ்ரீ அபிராமி 2019 ஆம் ஆண்டு அனைத்துலக  Figure Skating பதக்கங்களை வென்ற இளையவர் என்றும், “Skate Asia” Figure Skating போட்டியில் வென்ற இளையவர் என்றும் மலேசியா சாதனை புத்தகத்தில் தனது பெயரை பதித்துள்ளார்.

பின்னர் இளைஞர் மற்றும் விளையாட்டு அமைச்சர் ரீசல் மெரிக்கன் நைனா மெரிக்கன், குளிர்கால ஒலிம்பிக்கில் பங்கேற்கும் முயற்சியில் ஸ்ரீக்கு உதவி வழங்க கடந்த ஆண்டு முன்வந்தார். லாட்வியாவில் தனது மகளின் பயிற்சிக்காக தனது வீட்டையும் காரையும் விற்று, தனது ஊழியர்களின் வருங்கால வைப்பு நிதி தொகையையும் மீட்டார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here