சிமெண்ட் கலவை டிரக் நெடுஞ்சாலையில் பழுது- 7 கி.மீட்டர் வரை வாகன நெரிசல்

ஈப்போ: வடக்கு-தெற்கு விரைவுச் சாலையின் KM230.3 இல் சாங்கட் ஜெரிங்கிலிருந்து குவாலா கங்சார் வரை தெற்கு நோக்கிச் சென்ற சிமென்ட் கலவை டிரக் பழுதடைந்ததால், திங்கள்கிழமை (நவம்பர் 1) அதிகாலை 7 கிலோமீட்டர் வரை போக்குவரத்து நெரிசல் ஏற்பட்டது.

PLUS செய்தித் தொடர்பாளர் ஒருவர் கூறுகையில், காலை 6 மணிக்கு நடந்த சம்பவத்தில், அதிவேக நெடுஞ்சாலையின் நடுப் பாதையில் பயணிக்கும் போது வாகனம் சேதமடைந்தது. இதனால் அனைத்து பாதைகளும் நெரிசல் ஏற்பட்டது.

நெருக்கடியைக் குறைப்பதற்காக KM231.7 வடக்கு நோக்கிய contraflow செயல்படுத்தி, வாகனத்தை இழுத்துச் செல்ல வேண்டியிருந்தது. வடக்கு மற்றும் தெற்குப் போக்குவரத்திற்கு இன்று காலை 8.40 மணியளவில் நிலைமை இயல்பு நிலைக்குத் திரும்பியது என்று அவர் தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here