5 ஆண்டுகளில் 1,497 ஒப்பந்த மருத்துவ அதிகாரிகள் ராஜினாமா

கோலாலம்பூர்: பல்வேறு காரணங்களுக்காக 2017 முதல் இந்த ஆண்டு ஜூன் வரை மொத்தம் 1,497 ஒப்பந்த மருத்துவ அதிகாரிகள் ராஜினாமா செய்துள்ளனர். துணை சுகாதார அமைச்சர் II, டத்தோ டாக்டர் நூர் ஆஸ்மி கசாலி, 2017 இல் 110 பேர், 168 பேர் (2018), 475 பேர் (2019), 511 பேர் (2020) மற்றும் 514 பேர் (ஜனவரி முதல் நவம்பர் 26, 2021 வரை) என்று கூறினார்.

இந்த ராஜினாமாவை தீர்மானிக்கும் விஷயத்தில், உரிமைகளின் முடிவு சில காரணங்களுக்காக அதிகாரியால் தீர்மானிக்கப்படுகிறது. தனியார் துறையில் தொடர்ந்து சேவை செய்தல், தனிப்பட்ட காரணங்களுக்காக, ஒரு சட்டப்பூர்வ அமைப்பில் பணியாற்றுதல், படிப்பை மேற்கொள்வது, உடல்நலப் பிரச்சினைகள், வெளிநாட்டில் சேவை செய்தல் மற்றும் சொந்தமாக கிளினிக் திறப்பது ஆகியவை ராஜினாமா செய்வதற்கான காரணங்களாகக் கூறப்பட்டுள்ளன என்று அவர் இன்று மக்களவையில்  கூறினார்.

டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் சூல்கிஃப்ளி அஹ்மட் (AMANAH-Kuala Selangor) இன்  கேள்விக்கு அவர் பதிலளித்தார். அவர் ஆண்டுதோறும் ராஜினாமா செய்த பட்டதாரி மருத்துவ அதிகாரிகளின் எண்ணிக்கை மற்றும் ராஜினாமா செய்ததற்கான காரணத்தைப் பற்றிய புள்ளிவிவரங்களைக் கேட்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here