16ஆவது மாடியில் இருந்து விழுந்த 5 வயது சிறுவனின் மரணம் தொடர்பில் தாயார் மீது குற்றச்சாட்டு

செலாயாங், பத்து மலையில்   நவம்பர் 17 அடுக்குமாடி குடியிருப்பின் 16ஆவது மாடியில் இருந்து விழுந்து இறந்த ஐந்து வயது சிறுவனின் தாய், உயிரிழந்தவரை  புறக்கணித்த குற்றச்சாட்டில் இன்று செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டார்.

24 வயதான அவர் குற்றமற்றவர் என்றும், நீதிபதி நோர் ராஜியா மாட் ஜின் முன் அவருக்கு எதிராக குற்றச்சாட்டுகள் சுமத்தப்பட்டவுடன் விசாரணைக்கு விண்ணப்பித்தார். முன்னதாக, குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் கருப்பு அங்கி மற்றும் நீல நிற ஹிஜாப் அணிந்து நீதிமன்றத்தில் ஆஜரானார்.

குற்றப்பத்திரிகையின் அடிப்படையில், நவம்பர் 17 ஆம் தேதி காலை 9.45 மணி முதல் 10.48 மணி வரை இங்குள்ள  Jalan Lebuhraya Selayang Kepong உள்ள மேக்னா வில்லா குடியிருப்பில் பாதிக்கப்பட்டவரின் உடலில் உடல் காயங்களை ஏற்படுத்தியதன் மூலம் பெண் தனது குழந்தையை புறக்கணித்ததாக குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

குழந்தைகள் சட்டம் 2001 இன் பிரிவு 31 (1) (a) இன் படி வழக்குத் தொடரப்பட்டது, இது குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் அதிகபட்சமாக 20 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை அல்லது அபராதம் அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படும். முன்னதாக, துணை அரசு வழக்கறிஞர், நூர் ஷாஷா ஹிதாயா நோர் அசாஹர், குற்றம் சாட்டப்பட்டவருக்கு எதிராக ஒரு நபர் உத்தரவாதத்துடன் RM15,000 ஜாமீன் மற்றும் நீதிமன்றத்தால் பொருத்தமானதாகக் கருதப்படும் கூடுதல் நிபந்தனைகளை வழங்கினார்.

எவ்வாறாயினும், சட்டத்தரணியின் பிரதிநிதியாக இல்லாத குற்றம் சாட்டப்பட்டவர், தனது மேல்முறையீட்டில், தான் ஒரு இல்லத்தரசி மற்றும் வேலை செய்யாததால், தன்னால் எதையும் செலுத்த முடியாது என்று நீதிமன்றத்தில் தெரிவித்தார். அழுதுகொண்டே, குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் தனக்கு இன்னும் நான்கு வயது குழந்தை இருப்பதாகவும், அவரது கணவர் RM2,000க்கும் குறைவான சம்பளத்தில்  மட்டுமே பணிபுரிந்ததாகவும் கூறினார்.

எனது மகனை இழந்த பிறகும் எனது உடல்நிலை சீராக இல்லை என்று அவர் கூறினார். பின்னர் நீதிமன்றம் குற்றம் சாட்டப்பட்டவருக்கு ஒரு நபர் உத்தரவாதத்துடன் RM8,000 ஜாமீன் வழங்கியது. மேலும் ஒவ்வொரு மாதமும் காவல் நிலையத்தில் ஆஜராக வேண்டும் என்ற கூடுதல் நிபந்தனையுடன் வழக்கு மீண்டும் ஜனவரி 13ஆம் தேதிக்கு நீதிமன்றம் ஒத்திவைத்தது.

முன்னதாக, காலை 10.30 மணியளவில் நடந்த சம்பவத்தில், பாதிக்கப்பட்டவரின் தாயார் வியாபாரத்திற்காக வெளியூர் சென்றதால் வீட்டில் இல்லை என்றும், பாதிக்கப்பட்ட சிறுமி தனது நான்கு வயது சகோதரன் மற்றும் 36 வயதுடைய நபருடன் விடப்பட்டதாகவும் கூறப்பட்டது.  போலீஸ் விசாரணையில், பாதிக்கப்பட்டவர் ஜன்னல் ஓரமாக இருந்த படுக்கையில் விளையாடிக் கொண்டிருந்ததாக நம்பப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here