தடுப்பூசி போடாமல் உம்ரா பயணம் -தவறு நிகழ்ந்து விட்டதை உள்துறை அமைச்சகம் ஒப்புக் கொண்டிருக்கிறது

Omicron மாறுபாட்டால் பாதிக்கப்பட்ட 10 மலேசியர்களிடம் தடுப்பூசி பதிவுகள் எதுவும் இல்லை என்ற செய்திகளைத் தொடர்ந்து, அரசாங்க நிறுவனங்களால் தவறுகள் செய்யப்பட்டதாக உள்துறை அமைச்சகம் இன்று ஒப்புக்கொண்டது. உள்துறை அமைச்சர் ஹம்சா ஜைனுடின் இந்த விஷயம் குறித்து சம்பந்தப்பட்ட  நிறுவங்களிடம் விளக்கம் கோரப்படும் என்று கூறியதாக  பெர்னாமா தெரிவித்துள்ளது.

நேற்று, 10 பேர் நாடு திரும்பியதும் நேர்மறை சோதனை செய்ததாக சுகாதார அமைச்சகம் கூறியது. தடுப்பூசி போடப்படாத 17 ஓமிக்ரான் நோய்களில் 10 பேர். மீதமுள்ள ஏழு பேர் வெளிநாட்டினர். இந்த 10 மலேசியர்கள் தடுப்பூசி போடாமல் எப்படி வெளிநாடு செல்ல அனுமதிக்கப்பட்டனர் என்பது குறித்து விசாரணை தொடங்கப்பட்டுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சர் கைரி ஜமாலுடின் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here