பினாங்கில் 1 கிலோ சமையல் எண்ணெய் பாக்கெட்டிற்கு அதிக தட்டுப்பாடு

பினாங்கில் இன்னும் ஒரு கிலோ  சமையல் எண்ணெய் பாக்கெட்டுகள் கிடைக்காத பிரச்சனை தொடர்ந்து வருகிறது. மாநில உள்நாட்டு வர்த்தகம் மற்றும் நுகர்வோர் விவகார அமைச்சகம் (KPDNHEP) இந்த விவகாரம் தொடர்பாக பொதுமக்களிடமிருந்து புகார்களைப் பெற்றதை அடுத்து இந்த விஷயம் வெளிச்சத்திற்கு வந்தது.

அதன் இயக்குனர் முகமட் ரிட்சுவான் அப் கபார், மானிய விலையில் வழங்கப்படும் எண்ணெய் பாக்கெட் இல்லாதது குறித்து தங்களுக்கு தெரியும் என்றார். பொறுப்பற்ற தரப்பினரும் இதற்கு ஒரு காரணம் என்று நம்பப்படுகிறது என்றார். சமீபத்தில், சுமார் 20 டன் மானிய விலையிலான சமையல் எண்ணெயை மீண்டும் பேக்கேஜிங் செய்யும் வளாகத்தில் நாங்கள் சோதனை நடத்தினோம்.

இருப்பினும், செயல்பாட்டில் ஈடுபட்டுள்ள உண்மையான மூளையாக செயல்படும் இடத்தில் மூன்றாவது நபரை பணியமர்த்துவதற்காக யாரும் கைது செய்யப்படவில்லை. ஆனால் மேலதிக நடவடிக்கைக்காக வளாகத்தில் உள்ள தனிநபர்களின் உரையாடல்களை நாங்கள் ஏற்கனவே பதிவு செய்துள்ளோம். நாங்கள் இதை மிகவும் தீவிரமாக எடுத்துக்கொள்கிறோம். வலுவான ஆதாரங்கள் இருந்தால் உறுதியான நடவடிக்கை எடுக்கத் தயங்க மாட்டோம் என்று அவர் கூறினார்.

இன்று, அத்-தக்வா மசூதி வளாகத்தில் மலேசிய குடும்ப விற்பனைத் திட்டத்தை  ஆய்வு செய்த பின்னர் அவர் இவ்வாறு கூறினார். சமூக ஊடகங்கள் உட்பட பல்வேறு சேனல்கள் மூலம் பொதுமக்களால் அதிகாரப்பூர்வமாகவும், அதிகாரப்பூர்வமற்ற முறையிலும் இந்த விவகாரம் குறித்து தனது கட்சி புகார்களைப் பெற்றதாக அவர் கூறினார்.

இது சம்பந்தமாக, இந்த சமையல் எண்ணெய் விநியோக பிரச்சினையில் சிறப்பு கவனம் செலுத்துமாறு அதிகாரிகளுக்கு நான் அறிவுறுத்துகிறேன். பெறப்படும் ஒவ்வொரு புகாரும் உளவுத்துறை, விசாரணை மற்றும் உறுதியான அடிப்படை இருந்தால், சந்தேகத்திற்குரிய மொத்த விற்பனையாளர்கள் அல்லது நிறுவனங்கள் மீது பறிமுதல் மற்றும் சோதனைகளை நாங்கள் தொடர்ந்து நடத்துவோம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here