மலாக்காவில் 23 சூதாட்ட வளாகங்களில் மின்சார விநியோகத்தை TNB துண்டித்துள்ளது

மலாக்கா காவல்துறை மற்றும் தெனகா நேஷனல் பெர்ஹாட் (TNB) இணைந்து இன்று ஒருங்கிணைந்த நடவடிக்கை மூலம் 23 சூதாட்ட வளாகங்களில் மின்சாரத்தை துண்டித்துள்ளனர். மாநில குற்றப் புலனாய்வுத் துறைத் தலைவர் ஏசிபி லிம் மெங் சீ கூறுகையில், மலாக்கா தெங்காவில் உள்ள 10 வளாகங்களில் இந்த நடவடிக்கை நடத்தப்பட்டது.

மேலும் அலோர் கஜா (எட்டு), ஜாசின் (ஐந்து) வளாகங்கள் ஆன்லைன் சூதாட்டத்தில் ஈடுபட்டு வந்தனர். அதிகாரிகளிடம் இருந்து தப்பிக்க பல வளாகங்கள் தின்பண்டங்கள், பானங்கள் மற்றும் மொபைல் ஃபோன் பாகங்கள் விற்பனை செய்வது போல் தங்கள் நடவடிக்கைகளை மறைக்க முயற்சித்து வந்தனர்.

தஞ்சோங் மின்யாக்கில் நடைபெற்ற சோதனை நடவடிக்கைக்குப் பிறகு அவர் செய்தியாளர்களிடம் கூறுகையில், “இதற்கு முன்னர் பல முறை இந்த வளாகங்கள் சோதனை செய்யப்பட்டன. ஆனால் பெரும் லாபம் காரணமாக சூதாட்ட நடவடிக்கைகளைத் தொடர்கின்றன.

Common Gaming Houses Act 1953 இன் பிரிவு 21A(1) இன் கீழ் இந்த நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்பட்டதாகவும், 21 போலீஸ் அதிகாரிகள் மற்றும் பணியாளர்கள் மற்றும் மலாக்கா தெங்காவைச் சேர்ந்த 15 TNB அதிகாரிகள் ஈடுபட்டதாகவும் அவர் கூறினார்.

கடந்த ஆண்டு டிசம்பரில் இருந்து, மாநிலம் முழுவதும் 23 சோதனைகள் மூலம் சூதாட்ட நடவடிக்கைகள் தொடர்பாக 16 முதல் 64 வயதுடைய மொத்தம் 53 நபர்கள் கைது செய்யப்பட்டதாக லிம் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here