போதைக்கு அடிமையான மகனை திருத்த தாய் செய்த காரியம் – சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகியது

கஞ்சாவுக்கு அடிமையாகிவிட்டதாகக் கூறப்படும் தனது பதின்ம வயது மகனைக் கட்டிப்போட்டு, அவன் கண்களில் மிளகாய்த்தூள் பூசுவது போன்ற  வீடியோ தற்போது தலைப்புச் செய்தியாகி வருகிறது. இந்தியாவின் தெலுங்கானாவில் நடந்த இந்த சம்பவம் ட்விட்டரில் வைரலானது. இந்த செய்தியை எழுதும் நேரத்தில் 403,000 பார்வைகள் மற்றும் 14,900 விருப்பங்கள்.

அசல் சுவரொட்டி வீடியோவின் தலைப்பு: “ஒரு தாய் தனது 15 வயது மகன் கஞ்சாவுக்கு அடிமையாகி வருவதை அறிந்தபோது என்ன நடந்தது? அவள் ஒரு தனித்துவமான சிகிச்சையைக் கொண்டு வந்தாள். அவரை ஒரு கம்பத்தில் கட்டி, அவர் கண்களில் மிர்ச்சி [மிளகாய்] பொடியைத் தேய்த்தார்.  மகன் கஞ்சா பழக்கத்தை  விட்டு விடுவதாக  உறுதியளித்த பின்னரே அவர் விடுவிக்கப்பட்டார் .

காணொளியில் சிறுவன் ஒரு தூணில் கட்டப்பட்டுள்ளான். அவனுடைய தாய் அவன் கண்களில் மிளகாய்ப் பொடியைத் தடவுவதைக் காணலாம். அக்கம்பக்கத்தினர் அம்மாவிடம் அவரின் மகனின் கண்களில் தண்ணீரை ஊற்றச் சொல்வதைக் கேட்கலாம். ஆனால் அவர் அந்தப் பழக்கத்தை விட்டுவிடுவதாக உறுதியளித்த பின்னரே அவரை அவிழ்த்தார்.

இந்த நிகழ்வு சமூக ஊடகங்களில் ஒரு மகனை நெறிப்படுத்த இத்தகைய தண்டனை சரியான வழியா என்ற விவாதத்தைத் தூண்டியது. பெரும்பாலான நெட்டிசன்கள் தண்டனை மிகவும் கடுமையானது என்று நம்புகிறார்கள். இதுபோன்ற செயல்களால் பிரச்னைக்கு தீர்வு கிடைக்காது என்றும், அவருக்கு தேவையானது மருத்துவ சிகிச்சை மட்டுமே என்றும் அவர்கள் தெரிவித்தனர்.

இதோ அந்த காணொளி

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here