கோவிட்-19 இன் ஆபத்தை ஊடகங்கள் தொடர்ந்து முன்னிலைப்படுத்த வேண்டும் என்கிறார் அன்னுவார்

அரசாங்கம் தடுப்பு மற்றும்  கட்டுப்பாடுகளை ஞாயிற்றுக்கிழமை (மே 1) முதல் தளர்த்தியுள்ள போதிலும், கோவிட் -19 இன் அச்சுறுத்தல் குறித்து மெத்தனமாக இருக்க வேண்டாம் என்று பொதுமக்கள் நினைவூட்டப்படுகிறார்கள்.

தொடர்பாடல் மற்றும் பல்லூடக அமைச்சர் டான்ஸ்ரீ அன்னுார் மூசா, தனது அமைச்சகம் தொலைக்காட்சி மற்றும் வானொலி போன்ற முக்கிய ஊடக தளங்கள் மூலம் நிலையான இயக்க நடைமுறைகள் (SOP) பற்றி பொதுமக்களுக்கு தொடர்ந்து நினைவூட்டுவதாக கூறினார்.

முக்கிய ஊடக தளங்கள், ஆபத்தை முன்னிலைப்படுத்துவதில் தங்கள் பங்கை வகிக்க வேண்டும். குறிப்பாக ஆபத்தில் உள்ள குழுக்கள், முதியவர்கள் மற்றும் நாள்பட்ட நோய்களால் பாதிக்கப்பட்டவர்கள் என்று அவர் கூறினார். ஞாயிற்றுக்கிழமை கம்போங் லெமாலில் உள்ள முன்னாள் அம்னோ தகவல் தலைவர் டான்ஸ்ரீ ஹுசைன் அகமதுவை சந்தித்த பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

கோவிட்-19 குழு அமைச்சர்களில் ஒருவரான அன்னுார், நாட்டின் பொருளாதாரத்தை மீட்டெடுப்பதை நோக்கமாகக் கொண்ட ஏப்ரல் 1 முதல் செயல்படுத்தப்பட்ட உள்ளூர் கட்டத்திற்கு மாற்றுவதற்கு தனது அமைச்சகம் தொடர்ந்து ஆதரவை வழங்கும் என்றார்.

கோவிட் தொற்றின் இறுதி நிலைக்கு மாறுவது பல்வேறு துறைகளுக்கான கட்டுப்பாடுகள் தளர்த்தப்படுவதைக் கண்டுள்ளது. இரண்டு ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக கோவிட் -19 ஐ எதிர்த்துப் போராடிய பிறகு மலேசியர்கள் கிட்டத்தட்ட இயல்பான வாழ்க்கை முறைக்குத் திரும்புவதற்கு உதவுகிறது.

இந்த நடவடிக்கை முக்கியமானது. ஏனெனில் இது தேசிய பொருளாதாரத்தை உயர்த்தும். குறிப்பாக கோவிட் -19 க்கு எதிரான அரசாங்கத்தின் போராட்டத்தின் ஒரு பகுதியாக நாட்டின் எல்லைகள் மூடப்பட்ட பின்னர் பாதிக்கப்பட்ட துறைகள் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here