சிறுமி பலாத்காரம் செய்யப்பட்டதன் தொடர்பில் ஆடவர் கைது

கிள்ளானில் சிறுமியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக நம்பப்பட்ட ஒருவரை, கோலாலம்பூரில் நேற்றிரவு போலீசார் கைது செய்தனர்.

கடந்த வியாழன் அன்று இரவு 8 மணியளவில் இளம்பெண் காணாமல் போனதாக அவரது குடும்பத்தினர் அளித்த புகாரின் பேரில், போலீஸ் விசாரணையைத் தொடர்ந்து கைது செய்யப்பட்டதாக தெற்கு கிள்ளான் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் சா ஹூங் ஃபோங் தெரிவித்தார்.

நேற்று இரவு 9.30 மணியளவில், தெற்கு கிள்ளான் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தின் (IPD) குற்றப் புலனாய்வுப் பிரிவைச் சேர்ந்த ஒரு போலீஸ் குழு, கோலாலம்பூரில் 39 வயதான உள்ளூர் நபரைக் கைது செய்தது. சந்தேக நபர் பயன்படுத்திய மொபைல் போன் மற்றும் வாகனத்தையும் போலீஸார் பறிமுதல் செய்தனர் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

ஹூங் ஃபோங் கூறுகையில், போலீஸ் புகாரில், தனது மகன் பள்ளி நேரம் முடிந்த வீட்டிற்கு திரும்பவில்லை என்று  தாய் வேன் ஓட்டுநர் தெரிவித்தார்.

புகார்தாரரும் அவரது கணவரும் பின்னர் பள்ளிக்குச் சென்றபோது, ​​பாதிக்கப்பட்டவர் பள்ளி நேரம் முடிந்ததும் ஒரு ஆணுடன் காரில் செல்வதை பள்ளி நண்பர் ஒருவரிடமிருந்து கண்டுபிடித்தேன் என்று அவர் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் மகன் தெற்கு கிள்ளான் IPD நிர்வாகத்தின் கீழ் உள்ள பள்ளியில் படிவம் ஒன்றின் மாணவர் என்பது விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டது, அவர் ஜூன் 14 அன்று ‘Zaky’ விண்ணப்பத்தின் மூலம் ஒரு நபரை சந்தித்தார்.

இரண்டு நாட்கள் பழகிய பின்னர், பாதிக்கப்பட்டவர் மலாக்காவிற்கு தப்பிச் செல்ல பள்ளியின் முன் சந்தேகத்திற்குரிய நபருடன் நேரம் ஒதுக்கியதாக நம்பப்படுகிறது. கடந்த வியாழன் மாலை 6.40 மணியளவில், சந்தேக நபர்  பெரோடுவாவைப் பயன்படுத்தி பள்ளியின் முன் அழைத்துச் சென்றதாக கூறப்படுகிறது.

பாதிக்கப்பட்ட பெண் ஒரு கடை வீட்டுக் கட்டிடத்திற்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்டார். மேலும் சந்தேக நபர் அவளுடன் உடலுறவு கொண்டதாக நம்பப்படுகிறது. விசாரணையில் சந்தேக நபர் வெள்ளிக்கிழமை இரவு 11.30 மணியளவில் பாதிக்கப்பட்டவரின் வேண்டுகோளின் பேரில் அந்த இளைஞனை செந்தூலுக்கு அனுப்பியுள்ளார்.

பாதிக்கப்பட்டவரை செந்தூல் பகுதியில் இறக்கிவிட்ட பிறகு, பாதிக்கப்பட்டவர் அவரை அழைத்துச் சென்று தனது நண்பரின் வீட்டில் தங்குவதற்கு நண்பரிடம் உதவி கேட்டார். அடுத்த நாள், பாதிக்கப்பட்டவர் அவரை செந்தூலுக்கு அழைத்துச் செல்ல வகுப்பு தோழரிடம் உதவி கேட்டார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் மீட்கப்படுவதற்கு முன்பு காவல்துறையினருடன் தகவல் பகிரப்பட்டதாகவும், சட்டப்பூர்வ காவலில் இருந்து ஒரு நபரை தப்பியோடிய குற்றத்திற்காக குற்றவியல் சட்டத்தின் 363ஆவது பிரிவின் கீழ் விசாரணை மேற்கொள்ளப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார்.

கற்பழிப்பு குற்றத்திற்காக குற்றவியல் சட்டத்தின் 376 ஆவது பிரிவின் கீழ் மேலாக்கா கன்டிஜென்ட் போலீஸ் தலைமையகம் (ஐபிகே) விசாரணை அறிக்கையைத் திறந்துள்ளது. சந்தேக நபர் மேலதிக விசாரணைக்காக நான்கு நாட்கள் காவலில் வைக்கப்பட்டார் என்று அவர் கூறினார்.

ஆரோக்கியமற்ற செயல்களில் ஈடுபடாமல் இருக்க, தங்கள் குழந்தைகளின், குறிப்பாக பதின்வயதினரின் மின்னணு சாதனங்களின் இயக்கம், சமூகமயமாக்கல் மற்றும் பயன்பாடு ஆகியவற்றை எப்போதும் கண்காணிக்க வேண்டும் என்று அவர் பொதுமக்களுக்கு அறிவுறுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here