சர்ச்சைக்குரிய “Mentega Terbang” திரைப்படம் தொடர்பாக ஒரே நாளில் வெவ்வேறு நேரங்களில் கொலை மிரட்டல்கள்

சர்ச்சைக்குரிய “Mentega Terbang” திரைப்படத்தின் நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினருக்கு இரண்டு கொலை மிரட்டல்களும் ஒரே நாளில் செய்யப்பட்டது. ஆனால் வெவ்வேறு நேரங்களில், போலீசார் கூறுகின்றனர். முதலாவது வியாழன் (மார்ச் 16) காலை 6.30 மணியளவில் அம்பாங்கின் தாமான் டகாங் ஜெயாவில் உள்ள திறந்த கார் நிறுத்துமிடத்தில் நடந்தது என்று சிலாங்கூர் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ ஹுசைன் உமர் கான் வெள்ளிக்கிழமை (மார்ச் 17) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

தன் கார் மீது பெயிண்ட் வீசப்பட்டதாக புகார்தாரர் கூறினார். புகார்தாரரின் உயிருக்கு அச்சுறுத்தல் கூறும் வார்த்தைகளும் காருக்கு அருகில் விடப்பட்டன என்று அவர் மேலும் கூறினார். மற்றைய சம்பவம் அதே நாள் அதிகாலை 3.15 மணியளவில் காஜாங்கில் நடந்ததாக  ஹுசைன் கூறினார். புகார்தாரருக்கு (அந்த வழக்கில்) தன்னையும் அவரது குடும்பத்தினரையும் குறிவைத்து தொலைபேசி செய்திகளில் மிரட்டல் வந்தது என்று அவர் கூறினார்.

காவல்துறை இந்த விஷயத்தை தீவிரமாகப் பார்க்கிறது என்று ஹுசைன் கூறினார். சந்தேக நபர்கள் பிடிக்கப்பட்டு நீதியின் முன் நிறுத்தப்படுவதை நாங்கள் (பார்ப்போம்). சட்டத்திற்கு முரணான எந்த நடவடிக்கையும் எடுக்க வேண்டாம் என்று அனைவருக்கும் நினைவூட்ட விரும்புகிறோம்.

இந்த சம்பவங்கள் குறித்த தகவல் உள்ளவர்கள், விசாரணை அதிகாரிகளான இன்ஸ்பெக்ட் முவாஸ் மஸ்லானை 017-978 8804 (காஜாங் காவல் மாவட்ட தலைமையகம்) மற்றும் இன்எஸ்பி அலிஃப் 018-983 4211 (அம்பாங்) அல்லது அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்தை தொடர்பு கொண்டு முன்வருமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here