ஆண்களை போல் மீசை, தாடி வளர்ந்ததால் கணவரால் புறக்கணிக்கப்பட்ட பெண்

 இந்தியாவின் பஞ்சாப் பகுதியைச் சேர்ந்த பெண் ஒருவர், திடீரென ஆண்களைப் போல் மீசையும் தாடியும் வளர்ந்ததால், அவரது கணவரால் புறக்கணிக்கப்பட்டார். 2012 இல் தனது முன்னாள் கணவரை திருமணம் செய்வதற்கு முன்பு மந்தீப் கவுருக்கு முடி அல்லது மீசை, தாடி இருந்ததில்லை.

இருப்பினும்,  திருமணமான சில வருடங்களில் அவரது முகம் மற்றும் கன்னத்தில் முடி வளர்ந்ததால் நிலைமை திடீரென மாறியது. இந்த விவகாரம் அவரது கணவருக்கு விவாகரத்து தேவையை ஏற்படுத்தியது, அந்த நேரத்தில் மந்தீப் மன உளைச்சலுக்கு ஆளானார்.

அவரது மன ஆரோக்கியத்தை சமாளிக்க, சீக்கியர்களின் வழிபாட்டுத் தலமான குருத்வாராவில் மந்தீப் கலந்து கொள்ளத் தொடங்கினார். அப்போதிருந்து, அவர் ஆசீர்வதிக்கப்பட்டதாக உணர்கிறார் மற்றும் மந்தீப் தனது முகத்தில் முடி இருப்பதை ஏற்றுக்கொள்ள கற்றுக்கொள்கிறார்.

இருப்பினும் மந்தீப் தனது தலைமுடியை ஷேவ் செய்ய மறுத்து தனது புதிய தோற்றத்தை ஏற்றுக்கொண்டார். அவர் இப்போது தலைப்பாகை அணிந்துள்ளார் மற்றும் புதிய தோற்றத்தை தனது புதிய வர்த்தக முத்திரையாக கருதுகிறார்.

மந்தீப் இப்போது மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுகிறார். அதனால் அவர் பேசும் வரை மற்றும் ஒரு பெண்ணாக குரல் கொடுக்கும் வரை பலர் அவரை ஆண் என்று நினைக்கிறார்கள். மந்தீப், விவசாய வேலைகளை தனது சகோதரர்களுடன் சேர்ந்து வேலை செய்கிறார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here