போக்குவரத்து சட்ட அமலாக்க நடவடிக்கை; 11 பேர் கைது- 5,953 சம்மன்கள் விதிப்பு

கோலாலம்பூர்:

கோலாலம்பூர் போலீசார் நேற்று நடத்திய சாலைப் பாதுகாப்பு நடவடிக்கையின் போது 11 பேரை கைது செய்ததுடன், சாலை விதிகளை மீறுபவர்களுக்கு எதிராக 5,953 சம்மன்களையும் விதித்தனர்.

“போக்குவரத்து இடையூறு குற்றங்களுக்காக மொத்தம் 4,647 சம்மன்களும், ஏனைய குற்றங்களுக்காக 927 சம்மன்களும் விதிக்கப்பட்டுள்ளன என்று, கோலாலம்பூர் போக்குவரத்து புலனாய்வு மற்றும் அமலாக்கத் துறையின் தலைவர் துணை ஆணையர் சரிபுதீன் முகமட் சாலே கூறினார்.

அவற்றுள் பாதசாரி கடவைகள் அல்லது வெள்ளைக் கோடுகளில் வாகனங்களை நிறுத்துதல் (203 சம்மன்கள்), மஞ்சள் பெட்டியில் வாகனங்கள் நிறுத்துதல் (5 சம்மன்கள்), உரிமம் இல்லாமல் வாகனம் ஓட்டுதல் (106 சம்மன்கள்), இயங்கும் சிவப்பு விளக்குகள் (41 சம்மன்கள்), உரிமம் இல்லாமல் வாகனம் ஓட்டுதல் (வெளிநாட்டவர்கள் -4 சம்மன்கள்), மற்றும் மறைக்கப்பட்ட அல்லது ஆடம்பரமான பதிவு எண்கள் (20 சம்மன்கள்) உள்ளிட்ட பல்வேறு குற்றங்கள் மீது கவனம் செலுத்தப்பட்டது என்று அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

இந்த நடவடிக்கையில் 40 அதிகாரிகள் மற்றும் 664 பணியாளர்கள் ஈடுபட்டதாக சரிபுடின் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here