நான்கு சக்கர வாகனம் மோதியதில் உயிரிழந்த மூன்றாம் படிவ சிறுமி

மெர்சிங்: திங்கள்கிழமை (நவம்பர் 27) எண்டாவ், ஜாலான் பென்யாபோங் என்ற இடத்தில் சாலையைக் கடக்கும் போது நான்கு சக்கர வாகனம் மோதியதில் படிவம் மூன்று சிறுமி உயிரிழந்தார். பிற்பகல் 3.45 சம்பவத்தில், 15 வயதான சியுஹாதா ஜாஃபிரா சமின் பள்ளியிலிருந்து பஸ்ஸில் வீடு திரும்புவதாக நம்பப்படுவதாக மெர்சிங் காவல் துணைத் தலைவர் அப்துல் ரசாக் அப்துல்லா சானி கூறினார்.

டொயோட்டா ஹிலக்ஸ் ஓட்டும் நபர் பென்யாபாங்கில் இருந்து எண்டாவ் நோக்கிச் சென்று கொண்டிருந்தார் என்றும் அந்த நேரத்தில் தூறல் பெய்து கொண்டிருந்தது என்றும் விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டது. சம்பவம் நடந்த இடத்தை அவர் அடைந்தபோது, ​​பாதிக்கப்பட்டவர் திடீரென சாலையைக் கடந்ததாக நம்பப்படுகிறது. மேலும் சரியான நேரத்தில் ஓட்டுநரால் வாகனத்தை கட்டுப்படுத்த முடியவில்லை என்று பெர்னாமா செவ்வாய்க்கிழமை (நவம்பர் 28) தொடர்பு கொண்டபோது அவர் கூறினார்.

அவர் மெர்சிங் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார். ஆனால் இரவு 10.24 மணியளவில் அவரது தலை மற்றும் உடலில் பலத்த காயங்கள் காரணமாக இறந்தது உறுதி செய்யப்பட்டது. சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 பிரிவு 41(1)ன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here